Vincent Laswai wa Kibo Palace na Trust Bureau de changes yuko matatani?

Vincent Laswai wa Kibo Palace na Trust Bureau de changes yuko matatani?

Kuhusu alipokuwa anasimama Rasta miaka hiyo ndiyo. Pale double road.

Kuhusu uwezo wake wa ki fedha, nakiri kusema ni mkubwa.

Hiyo ya commodities in whole sale, is just part of business. He owns big luxurious appartments as well! Si za kitoto![emoji3]
Na ana hotel nyingine ipo nyuma ya stand ya bus hapo arusha, nafikiri inaitwa joshma

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hivi na Palace Hotel ni yake?

Sent using Jamii Forums mobile app
No! Hata kibo palace haiendeshi yeye!! Kuna kipindi niliwahi kufika kwake Shanty town nikiwa na Ndugu yake mmoja mwenye sura ya kilevi(nasikia huyo ndiye mshauri wake mkuu)ni kipindi kile Bwana Mramba anannza kuelekezewa kibla(kuwekwa kati) yule mtu alinieleza jinsi 'mzee' alivyo kwenye msongo wa mawazo kwani yeye na Mramba wamekuwa karibu mno hadi baadhi ya watu kuhisi kuwa mali za Laswai ni za Mramba!! Sasa ile kesi ya Mramba ilimuweka pabaya laswai!!Godown lake la kuhifadhia na kuuzia mali imported ilifungwa na biashara ilikuwa imesimama! Baadaye kidogo kibo palace nayo ilifungwa kwa muda kidogo na baadaye ilikuja kampuni kutoka kenya na kuifungua baada ya marekebisho makubwa kiasi!! Nadhani hadi sasa hao wakenya ndiyo wanaoiendesha!! I stand to be corrected!
 
Natoa ushauri huu kwa Wafanyabiashara Wote wanaohisi kutofautiana na Utawala huu:
1. Andaa business proposal ya ku expand Biashara yako.
2. Nenda Banks omba mkopo Mkubwa Sana, assets zako ziweke Bond, zote.
3. Pokea mpunga wako, the next day chukua familia Yako, pelekeni fedha mkawekeze Biashara nyingine Nje ya nchi.
Baada ya hapo, walipe watu mishahara Yao, funga Biashara (tangazo la kufunga Biashara unalitolea ukiwa jurisdiction uliyoenda kuwekeza).
Mkifanya hivyo watu 10 tu, hiyo Kodi itakayopotea hapo Ni disaster katika Uchumi. Hawataweza kuchukua assets kwa sababu banks zinakuwa na title over the assets.
Mwisho, chukua uraia wa huko and never look back. Hatuwezi kuwa na nchi ya vinyongo na kutaka kuwakwamisha watu wasiendelee kimaisha.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Natoa ushauri huu kwa Wafanyabiashara Wote wanaohisi kutofautiana na Utawala huu:
1. Andaa business proposal ya ku expand Biashara yako.
2. Nenda Banks omba mkopo Mkubwa Sana, assets zako ziweke Bond, zote.
3. Pokea mpunga wako, the next day chukua familia Yako, pelekeni fedha mkawekeze Biashara nyingine Nje ya nchi.
Baada ya hapo, walipe watu mishahara Yao, funga Biashara (tangazo la kufunga Biashara unalitolea ukiwa jurisdiction uliyoenda kuwekeza).
Mkifanya hivyo watu 10 tu, hiyo Kodi itakayopotea hapo Ni disaster katika Uchumi. Hawataweza kuchukua assets kwa sababu banks zinakuwa na title over the assets.
Mwisho, chukua uraia wa huko and never look back. Hatuwezi kuwa na nchi ya vinyongo na kutaka kuwakwamisha watu wasiendelee kimaisha.

Sent using Jamii Forums mobile app
Point hizo kabisa;maana sasa ukiendelea kuzubaa hapa nchini unajikuta umewekwa lock up hata miaka saba huku wimbo wa uchunguzi bado unaendelea ukitamalaki.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
No! Hata kibo palace haiendeshi yeye!! Kuna kipindi niliwahi kufika kwake Shanty town nikiwa na Ndugu yake mmoja mwenye sura ya kilevi(nasikia huyo ndiye mshauri wake mkuu)ni kipindi kile Bwana Mramba anannza kuelekezewa kibla(kuwekwa kati) yule mtu alinieleza jinsi 'mzee' alivyo kwenye msongo wa mawazo kwani yeye na Mramba wamekuwa karibu mno hadi baadhi ya watu kuhisi kuwa mali za Laswai ni za Mramba!! Sasa ile kesi ya Mramba ilimuweka pabaya laswai!!Godown lake la kuhifadhia na kuuzia mali imported ilifungwa na biashara ilikuwa imesimama! Baadaye kidogo kibo palace nayo ilifungwa kwa muda kidogo na baadaye ilikuja kampuni kutoka kenya na kuifungua baada ya marekebisho makubwa kiasi!! Nadhani hadi sasa hao wakenya ndiyo wanaoiendesha!! I stand to be corrected!
Upo sahihi kwa kiasi kikubwa. Hilo la wakenya ndiyo lilipelekea kudhaniwa kuwa Kenyatta yumo. Kuhusu uhusiano na Mramba pia ni kweli.
 
Back
Top Bottom