DOKEZO BM Coach T816 EED - LATRA ichukue Hatua Kali!

DOKEZO BM Coach T816 EED - LATRA ichukue Hatua Kali!

Hili ni dokezo maalum toka kwa mwananchi mtumiaji wa JF mwenye nia ya kuusaidia umma kuwa na taarifa 'maalum'

Jaji Mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Posts
17,374
Reaction score
26,981
Abiria waliosafiri na BM Coach Kutoka Arusha siku ya Jumapili 25-10-2026 , namba tajwa hapo juu, ilitoka saa nne kamili na kufika moshi Saa sita kasoro, japo ilipaswa kufika saa tano na nusu kama tiketi za Moshi zinavyo onyesha kwenye kituo chao jirani na TRA Moshi.

Abiria wa Dar es salaam walifika Tegeta Kibo Complex majira ya sa nne kamili usiku na utingo ambaye ni binti mdogo mweusi asiye na uzoefu japo ana roho nzuri, aliwatangazia abiria wanaoshukia Shekilango kuteremka hapo Kibo Complex na kusbiri usafiri mwengine.

Wasafri hao, walishushwa barabarani, bila maelekezo ya ziada na wengi walikuwa wageni wanafunzi wa mwaka wa kwanza , huku wakizurura pasi kujua, wakavuka barabara na kwenda banda la BM ku-ulizia hiyo shuttle lakini walijibiwa kwa kejeli na kuambiwa kama wanataka wamtafute aliyewakatia tiketi.

Abiria walisubiri mpaka saa tano usiku ndio SPECIAL HIRE ikaja, kumbuka wameubiri karibu saa nzima, ilipokuja na abiria kufika shekilango, bado lile basi lenye mabegi likachelewa kwa karibu nusu saa nzima , lilienda Mbezi Luis, maana yake abiria kafika Dar saa nne anachukua begi saa sita usiku, hii si sawa, kama hawana utaratibu maalum basi wawafikishe mbezi Luis na kuwa dump huko.

NB: Watu wanakimbilia BM na Esther Luxury kwakuwa kuna shuttle, lakini kwa hii tabia, anguko linakuja​
 
Wabongo nasi twapenda miseleleko.. imeshajulikana bus linakumwaga wapi na linaishia wapi.. kwanini usijiweke mkao mpaka usubiri shuttle ya bure?
Hayo masaa mliyosubiri mngekuwa mmeshafika muendako regards ya foleni za Dar.

Next time panda tren, utashukia posta ushike uelekeo wako
 
Abiria waliosafiri na BM Coach Kutoka Arusha siku ya Jumapili, namba ajwa hapo juu, ilitoka saa nne kamili na kufika moshi Saa sita kasoro, japo ilipaswa kufika saa tano na nusu kama tiketi za Moshi zinavyo onyesha kwenye kituo chao jirani na TRA Moshi
Mkuu 😹
Inaonekana unapenda kulalamika.. sasa hapa mbona mmechelewa kwa robo saa tu? Sio inshu kabisa maana kuna muda pale mataa ya Mianzini kuna vifoleni mshenzi.. kuna wanaopandia njiani nk

Pole bana.
 
Wabongo nasi twapenda miseleleko.. imeshajulikana bus linakumwaga wapi na linaishia wapi.. kwanini usijiweke mkao mpaka usubiri shuttle ya bure?
Hayo masaa mliyosubiri mngekuwa mmeshafika muendako regards ya foleni za Dar.

Next time panda tren, utashukia posta ushike uelekeo wako
Abiria wana mabegi na mizigo mingine na imebaki kwenye buti ya basi na limekwenda mbezi kwanza, unataka afanyeje?
Wakati anakata tiketi kaambiwa anashushwa shekilango na ndugu wamekuja kumsubiri shekilango.
Acha chuki.
 
Mkuu 😹
Inaonekana unapenda kulalamika.. sasa hapa mbona mmechelewa kwa robo saa tu? Sio inshu kabisa maana kuna muda pale mataa ya Mianzini kuna vifoleni mshenzi.. kuna wanaopandia njiani nk

Pole bana.
Umechagua angle moja tu, wala kuchelewa haijal;alamikiwa maana pale kwa mrefu kulikuwa na ajali ya lori , ilisababisha uchelewaji, hoja ya kuanzia kibo Complex hujaona?
Wewe ni agent wa basi, najua utatetea huu ujinga.
 
Abiria waliosafiri na BM Coach Kutoka Arusha siku ya Jumapili, namba tajwa hapo juu, ilitoka saa nne kamili na kufika moshi Saa sita kasoro, japo ilipaswa kufika saa tano na nusu kama tiketi za Moshi zinavyo onyesha kwenye kituo chao jirani na TRA Moshi.

Abiria wa Dar es salaam walifika Tegeta kibo Complex majira ya sa nne kamili usiku na utingo ambaye ni binti mdogo mweusi asiye na uzoefu japo ana roho nzuri, aliwatangazia abiria wanaoshukia Shekilango kuteremka hapo Kibo Complex na kusbiri usafiri mwengine.

Wasafri hao, walishushwa barabarani, bila maelekezo ya ziada na wengi walikuwa wageni wanafunzi wa mwaka wa kwanza , huku wakizurura pasi kujua, wakavuka barabara na kwenda banda la BM ku-ulizia hiyo shuttle lakini walijibiwa kwa kejeli na kuambiwa kama wanataka wamtafute aliyewakatia tiketi.

Abiria walisubiri mpaka saa tano usiku ndio SPECIAL HIRE ikaja, kumbuka wameubiri karibu saa nzima, ilipokuja na abiria kufika shekilango, bado lile basi lenye mabegi likachelewa kwa karibu nusu saa nzima , lilienda Mbezi Luis, maana yake abiria kafika Dar saa nne anachukua begi saa sita usiku, hii si sawa, kama hawana utaratibu maalum basi wawafikishe mbezi Luis na kuwa dump huko.

NB: Watu wanakimbilia BM na Esther kwakuwa kuna shuttle, lakini kwa hii tabia, anguko linakuja

Latra wana kazi nyingi na muhimu kuliko hili. Usiwasumbue bro.

je kama Special hire ilikwama kwenye foleni?.. au barabaran kulikuwa na ajali?.

Utaratibu wa mabus kushusha watu wote Magufuli ni serikal ndio inausimamia.

Pale magufuli gar ikitoka ikiwa na abiria wanapigwa faini.
So usiwalaumu BM.
Walaumu Serikali na hao Latra.

Njia ya Mbezi - Kimara - Ubungo.
pale kimara mwisho kuna ujenzi. Barabara ni 2. Wakat zikitoka huku mbezi zinakuwa 3.
Folen toka Mbezi - Ubungo. Kukaa lisaa limoja barabaran ni kawaida kabisa. Normal
 
Latra wana kazi nyingi na muhimu kuliko hili. Usiwasumbue bro.

je kama Special hire ilikwama kwenye foleni?.. au barabaran kulikuwa na ajali?.

Utaratibu wa mabus kushusha watu wote Magufuli ni serikal ndio inausimamia.

Pale magufuli gar ikitoka ikiwa na abiria wanapigwa faini.
So usiwalaumu BM.
Walaumu Serikali na hao Latra.

Njia ya Mbezi - Kimara - Ubungo.
pale kimara mwisho kuna ujenzi. Barabara ni 2. Wakat zikitoka huku mbezi zinakuwa 3.
Folen toka Mbezi - Ubungo. Kukaa lisaa limoja barabaran ni kawaida kabisa. Normal
Huyu wa mkoani, kaja Dar mara moja hawezi kujua yote hayo 😹
 
Abiria waliosafiri na BM Coach Kutoka Arusha siku ya Jumapili 25-10-2026 , namba tajwa hapo juu, ilitoka saa nne kamili na kufika moshi Saa sita kasoro, japo ilipaswa kufika saa tano na nusu kama tiketi za Moshi zinavyo onyesha kwenye kituo chao jirani na TRA Moshi.

Abiria wa Dar es salaam walifika Tegeta kibo Complex majira ya sa nne kamili usiku na utingo ambaye ni binti mdogo mweusi asiye na uzoefu japo ana roho nzuri, aliwatangazia abiria wanaoshukia Shekilango kuteremka hapo Kibo Complex na kusbiri usafiri mwengine.

Wasafri hao, walishushwa barabarani, bila maelekezo ya ziada na wengi walikuwa wageni wanafunzi wa mwaka wa kwanza , huku wakizurura pasi kujua, wakavuka barabara na kwenda banda la BM ku-ulizia hiyo shuttle lakini walijibiwa kwa kejeli na kuambiwa kama wanataka wamtafute aliyewakatia tiketi.

Abiria walisubiri mpaka saa tano usiku ndio SPECIAL HIRE ikaja, kumbuka wameubiri karibu saa nzima, ilipokuja na abiria kufika shekilango, bado lile basi lenye mabegi likachelewa kwa karibu nusu saa nzima , lilienda Mbezi Luis, maana yake abiria kafika Dar saa nne anachukua begi saa sita usiku, hii si sawa, kama hawana utaratibu maalum basi wawafikishe mbezi Luis na kuwa dump huko.

NB: Watu wanakimbilia BM na Esther kwakuwa kuna shuttle, lakini kwa hii tabia, anguko linakuja
Mdau hii ni nyepesi sana.
Sio ishu yakuchafuana kiasi hiki.
 
LATRA wanajua sheria zao, wao ndio refarii wa mabasi na usafiri, unataka mimi ndio niwafundishe kazi?
Sheria ni kushusha Magufuli Terminal, kupelekwa Shekilango ni favours tu. Nimetoka moshi last week, tunafika Kibo watu wanakuwa wakali eti watafutiwe usafiri kwenda Gombz, Mbagala na Chanika.

Sema Esther, BM na Ratco wana Shuttle za kusaidia wateja wao, ila sio lazima, ni kuvutia biashara tu.
 
Back
Top Bottom