Vikao vya NEC na Baraza Kuu CDM kujadili hali tete ya nchi! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vikao vya NEC na Baraza Kuu CDM kujadili hali tete ya nchi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Apr 26, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Chama cha Demokrasia na Maendeleo-CDM kimeitisha kikao cha dharura cha Baraza kuu la Taifa kutoa maamuzi mazito kuhusiana na kitendo cha serikali kushindwa kuwawajibisha na kuwachukulia hatua za kisheria mawaziri wazembe na waliofisidi wizara zao.
    Kikao hicho kitafanyika jumamosi wiki hii na kinatarajiwa kutoa maamuzi mazito sana yatakayotikisa nchi na watawala.

    Source:Mwananchi na John Mnyika.
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,518
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nimeona kwenye mapitio ya magazeti jambo leo linadai BWM litavunjwa kesho. kama ni kweli mkutano wa Jmosi utapitwa na wakati.
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,051
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Chadema tangazeni maamuzi magumu, wananchi tupo tayari kuwa-back up. Ni lazima nguvu ya umma iheshimike.
     
  4. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 10,733
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    Haitoshi,wananchi(wenyenchi) kazi kusafisha hadi ikulu.
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Naipenda nchi yangu Tanzania.
     
  6. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,470
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    CHADEMA mwendo mdundo fichua mafisadi, + M4C = PP
     
  7. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 933
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    We shall overcome
     
  8. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Naichukia CCM
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Ukiichukia unazidi kujiumiza tu mwenyewe. Bora ukubaliane na hali halisi.
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    hata mimi pia!
     
  11. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,518
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    tusubiri maazimio ya kikao
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,051
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    No retreat no surrender. Aluta continua.
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,051
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nawachukia viwavi [ CCM ].
     
  14. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,598
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    Hali halisi ipi?! Wizi au?
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Wakilivunja leo au kesho watakuwa wameuogopa moto wa CDM
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    unashindwa nini kusema unatamani Jk awe mumeo kwa jinsi unampenda? Wanaoipenda nchi hii ni wale wanaoipigania, na wanaonyesha kwa vitendo
     
  17. paty

    paty JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,195
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    wavunje tu , maana hawana ujanja wa kukwepa M4C
     
  18. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni Upepo tu. Utapita. Acha hata Mawaziri wauane hata akibaki mmoja hapo ndo upepo utakuwa ushapita.
     
  19. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 10,733
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    Wakati ndio huu, we must go for the jugular now.
     
  20. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hatuwezi kukubaliana na wizi wa serikali ya ccm
     
Loading...