official_jd
Member
- Apr 1, 2017
- 13
- 8
Hivi miguu ya wanawake yanatengenezwaje..........mtoa post cjakuelewa
Babe nitakuwa ninafuatana na wewe.Naanza kusafisha wanawake miguu, nimegundua ni KAZI aliyoianzisha YESU alipowatawadha wanafunzi wake
Daa huu mguu nahisi ni wako au wa mkeoView attachment 495824
Wale vijana ninawapa hongera, miguu mingine wanakutana nayo ni kama hiyo kwenye picha.
Dih, sitaki hata kuwasikia!nimefurahishwa sana na huduma ya hawa vijana wanaotutengeneza miguu kina dada.sasa hivi ukisafishwa mguu unapewa offer ya massage bure. hela zangu zitaishia saluni kusafisha miguu jamani 🙂🙂🙂🙂🙂🙂🙂
hilo dole gumba sio geni machoni kwangu hahahahaView attachment 495824
Wale vijana ninawapa hongera, miguu mingine wanakutana nayo ni kama hiyo kwenye picha.
Atafanyia nyumbani, FULL STOP.hivi unajua faida ya massage mkuu watu wanalipa hela nyingi kupata hyo tiba
Mmmmh ooooh aaaaaah wuuuu assss tuko wangapi?Babe nitakuwa ninafuatana na wewe.
huduma kwa wateja sio mbaya iwapo mtu hana tatizo katika settings basi unamruhusu tu....love is trust alwaysnimefurahishwa sana na huduma ya hawa vijana wanaotutengeneza miguu kina dada.sasa hivi ukisafishwa mguu unapewa offer ya massage bure. hela zangu zitaishia saluni kusafisha miguu jamani 🙂🙂🙂🙂🙂🙂🙂
typing error mume.Mmmmh ooooh aaaaaah wuuuu assss tuko wangapi?
Imebidi nicheke tu
Kazi ni kazi mkuu, huu inabidi uuweke kwenye paja na uung'arishe ung'ae.Imebidi nicheke tu
Kikubwa mnato wa papuchi............wanaume hatutomb* miguu...tunatom*a k...View attachment 495824
Wale vijana ninawapa hongera, miguu mingine wanakutana nayo ni kama hiyo kwenye picha.
Aisee, ukifanikiwa kuung'arisha hakika hilo paja litakua na alama kama za mtu aliyetekwa akanusurika kifo.Kazi ni kazi mkuu, huu inabidi uuweke kwenye paja na uung'arishe ung'ae.
Na baada ya kazi anakupa maneno ya shombo, si rudi tena umefanya kazi gani hii? Kumbe mguu wenyewe umeshakuwa abused.Aisee, ukifanikiwa kuung'arisha hakika hilo paja litakua na alama kama za mtu aliyetekwa akanusurika kifo.
Hahaha hakuna kazi nyepesi duniani.Na baada ya kazi anakupa maneno ya shombo, si rudi tena umefanya kazi gani hii? Kumbe mguu wenyewe umeshakuwa abused.