Vijana wa kiume amkeni tafuteni hela

Vijana wa kiume amkeni tafuteni hela

"Si chochote, si lolote" in what sense.? Kwamba kidume kinashinda tu home kinacheza bao au kinashinda home coz ni jobless.? Unakuta mdada anamsupport baby wake coz Hana kitu, coz maybe anaona wana malengo mengi tu and kuna possibility ya boy kumake it happen in the near future, hapo sio sawa akisaidiwa na baby wake???
But Kama Huyo Mkaka Hana afanyalo na Ni mvivu wa kujishughulisha, then kuna tatizo kubwa. Hapo Ni kuendekeza tu umario na mama mwenye house was right. Wanaume wengine Ni wavivu mno na hats hawajisikii vibaya kulelewa

Daah ila mwanaume Kutokuwa na pesa Ni mtihani mzito mnoooo, utaitwa Mario kila siku na Ni lazima utakuwa na inferiority Fulani Tu. Isitoshe mwanaume kaumbiwa kutafuta tu, sidhani Kama utajisikia Amani na kuridhika mwenzi wako kukuhudumia
 
"Si chochote, si lolote" in what sense.? Kwamba kidume kinashinda tu home kinacheza bao au kinashinda home coz ni jobless.? Unakuta mdada anamsupport baby wake coz Hana kitu, coz maybe anaona wana malengo mengi tu and kuna possibility ya boy kumake it happen in the near future, hapo sio sawa akisaidiwa na baby wake???
But Kama Huyo Mkaka Hana afanyalo na Ni mvivu wa kujishughulisha, then kuna tatizo kubwa. Hapo Ni kuendekeza tu umario na mama mwenye house was right. Wanaume wengine Ni wavivu mno na hats hawajisikii vibaya kulelewa

Daah ila mwanaume Kutokuwa na pesa Ni mtihani mzito mnoooo, utaitwa Mario kila siku na Ni lazima utakuwa na inferiority Fulani Tu. Isitoshe mwanaume kaumbiwa kutafuta tu, sidhani Kama utajisikia Amani na kuridhika mwenzi wako kukuhudumia

Hahahaaa ndio maana mi nimesema nataka nimtafute huyo 'shemeji' nimjuee.....
 
aisee Khantwe hakika Mapenzi bila hela ni sawa na ta.ko bila pichu.
 
Last edited by a moderator:
Fanya ufanyavyo,bisha
ubishavyo....heshima ya mwanaume pesa. Hata kama hujazipata walau
uonyeshe juhudi za kusaka hizo pesa. Sio kwa wadada tu hata jamii
inayokuzunguka itakuheshimu ukiwa mpambanaji...
Ngoja niwape kisa....

Ninapoishi mimi naishi na rafiki yangu.....ni m'bangaizaji tu kama mimi
hapa. Sasa jana asubuhi natoka mama mwenye nyumba alikuwa anatoka
pia...kufika mbele kidogo akasimama kunisubiria akaniamba 'khantwe nina
shida na wewe' . ( Ni mama mtu mzima anakimbilia kwenye 60 kama sio
amefikisha kabisa). Akaniambia 'huyo rafiki yako mwambie bwana....yule
boyfriend wake sio....si lolote si chochote'. Mimi heee...mbona mi
simfahamu huyo shemeji? Akaniambia 'anatoka na kijana huyo wa nyumba ya
tatu hapo....anakaa kwao hana hata shughuli ya maana...mi roho inaniuma
bwana....na binti inaonekana huwa anampa vihela....'
Bas yule mama anaongea hayo mi sina mbavu. Kusema kweli mi sikuwahi
kuona wala kuhisi dalili yoyote ya 'shemeji'...nadhani ni kwa sababu
kila mtu yuko bize na mambo yake mara nyingi huwa tunaonana asubuhi
wakati tunajiandaa kutoka...ila baada ya yule mama kuongea nikaanza
kuunganisha dots nikajikuta nacheka tu....nikakumbuka mambo mawili
matatu. Mi huyo kijana hata simfahamu ila kwa maelezo ya yule mama
nitamsaka hadi nimjue kwa kweli.

Angesema binti mdogo tungesema mabinti wa siku hizi wanapenda hela...na
huyu mama mtu mzima je..???
Tuseme tu ukweli kijana ukiona umekua kiasi cha kufikia kuwa na
mahusiano usharobaro hata kama unaupenda tupa kule...jishughulishe....
Ni hayo tu..

mwanaume hera si suruali maana hata sisi tunavaa.tho lazima na mm niwe na hera yangu. hera shikamoo
 
nauza sipo tayari kulelea jianaume kama unasimamisha .. jua kusimamisha hadi uchumi wako si kukaa kibarazania aiii

Mkuu Kuna Nafasi Ya kwenda kutangaza utalii na muheshima nafikir inakufaa mapesa ya maliasili yapo yakumwaga
 
Nikweli Khantwe hata kwenye familia mtu asiye na pesa hana lamaana la kuongea lolote akiongea hata kama ni jambo la muhimu lakn bado litaonekana halina maana.

Atanyanyaswa na ataitwa hana akili, mjinga, chizi yote sababu hana pesa.

Heshma ipo kwenye pesa vingne vyote mapambo tu lakn pesa ndio habar ya mjin

Ukweli mtupu huu
 
Last edited by a moderator:
asanteee mwanaume pesa..... kuna huyo mkongo maeneo ya kwetu kiswahili hawezi kiingereza hajui aubuhi niipita yupo jioni nikirudi yupo,... anajileta leta sijui anadhani nitamlea namsubiria tu ajichanganye kudadeki nitamtoa nduki labda aje na bank statement aisee
kuna za kufonyi mama usithubutu,shauri yako
 
Back
Top Bottom