Vijana wa kiume amkeni tafuteni hela

Vijana wa kiume amkeni tafuteni hela

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Posts
61,980
Reaction score
127,433
Fanya ufanyavyo,bisha ubishavyo....heshima ya mwanaume pesa. Hata kama hujazipata walau uonyeshe juhudi za kusaka hizo pesa. Sio kwa wadada tu hata jamii inayokuzunguka itakuheshimu ukiwa mpambanaji...
Ngoja niwape kisa....

Ninapoishi mimi naishi na rafiki yangu.....ni m'bangaizaji tu kama mimi hapa. Sasa jana asubuhi natoka mama mwenye nyumba alikuwa anatoka pia...kufika mbele kidogo akasimama kunisubiria akaniamba 'khantwe nina shida na wewe' . ( Ni mama mtu mzima anakimbilia kwenye 60 kama sio amefikisha kabisa). Akaniambia 'huyo rafiki yako mwambie bwana....yule boyfriend wake sio....si lolote si chochote'. Mimi heee...mbona mi simfahamu huyo shemeji? Akaniambia 'anatoka na kijana huyo wa nyumba ya tatu hapo....anakaa kwao hana hata shughuli ya maana...mi roho inaniuma bwana....na binti inaonekana huwa anampa vihela....'
Bas yule mama anaongea hayo mi sina mbavu. Kusema kweli mi sikuwahi kuona wala kuhisi dalili yoyote ya 'shemeji'...nadhani ni kwa sababu kila mtu yuko bize na mambo yake mara nyingi huwa tunaonana asubuhi wakati tunajiandaa kutoka...ila baada ya yule mama kuongea nikaanza kuunganisha dots nikajikuta nacheka tu....nikakumbuka mambo mawili matatu. Mi huyo kijana hata simfahamu ila kwa maelezo ya yule mama nitamsaka hadi nimjue kwa kweli.

Angesema binti mdogo tungesema mabinti wa siku hizi wanapenda hela...na huyu mama mtu mzima je..???
Tuseme tu ukweli kijana ukiona umekua kiasi cha kufikia kuwa na mahusiano usharobaro hata kama unaupenda tupa kule...jishughulishe....
Ni hayo tu..
 
asanteee mwanaume pesa..... kuna huyo mkongo maeneo ya kwetu kiswahili hawezi kiingereza hajui aubuhi niipita yupo jioni nikirudi yupo,... anajileta leta sijui anadhani nitamlea namsubiria tu ajichanganye kudadeki nitamtoa nduki labda aje na bank statement aisee
 
Jamaa anampiga miti ya uhakika kwa nn bint asihonge, lakin naunga mkono mtoa mada
 
Nikweli Khantwe hata kwenye familia mtu asiye na pesa hana lamaana la kuongea lolote akiongea hata kama ni jambo la muhimu lakn bado litaonekana halina maana.

Atanyanyaswa na ataitwa hana akili, mjinga, chizi yote sababu hana pesa.

Heshma ipo kwenye pesa vingne vyote mapambo tu lakn pesa ndio habar ya mjin
 
Last edited by a moderator:
asanteee mwanaume pesa..... kuna huyo mkongo maeneo ya kwetu kiswahili hawezi kiingereza hajui aubuhi niipita yupo jioni nikirudi yupo,... anajileta leta sijui anadhani nitamlea namsubiria tu ajichanganye kudadeki nitamtoa nduki labda aje na bank statement aisee

Mke mwenza mchukue bhanaa hutaki kuwa mama mlezi?
 
asanteee mwanaume pesa..... kuna huyo mkongo maeneo ya kwetu kiswahili hawezi kiingereza hajui aubuhi niipita yupo jioni nikirudi yupo,... anajileta leta sijui anadhani nitamlea namsubiria tu ajichanganye kudadeki nitamtoa nduki labda aje na bank statement aisee

hahahaaaa! Funguka funguka bibie, lakn na ww umezid bhana kila siku laki mbili aaghrrr
 
I believe one should date whoever they want, whether rich or poor, it's all a transitory anyway...

Au nikiwa sijabahatika kupata pesa ndo nsipendwe??
 
asanteee mwanaume pesa..... kuna huyo mkongo maeneo ya kwetu kiswahili hawezi kiingereza hajui aubuhi niipita yupo jioni nikirudi yupo,... anajileta leta sijui anadhani nitamlea namsubiria tu ajichanganye kudadeki nitamtoa nduki labda aje na bank statement aisee

Kwani UNAUZA?
 
Nikweli Khantwe hata kwenye familia mtu asiye na pesa hana lamaana la kuongea lolote akiongea hata kama ni jambo la muhimu lakn bado litaonekana halina maana.

Atanyanyaswa na ataitwa hana akili, mjinga, chizi yote sababu hana pesa.

Heshma ipo kwenye pesa vingne vyote mapambo tu lakn pesa ndio habar ya mjin

Hahahaa kweli kabisa....
 
Last edited by a moderator:
Ni aibu kijana kufa maskin saka pesa kwa jasho hata kama ni kwa mtutu wa bunduki ww saka tu. Mpaka kieleweke,.

Pesa ndio sabun ya roho pesa ni aman ya moyo,
 
I believe one should date whoever they want, whether rich or poor, it's all a transitory anyway...

Au nikiwa sijabahatika kupata pesa ndo nsipendwe??

Shughulika bas tuone hela imekukataa sio unashinda unalala
 
hahahaaaa! Funguka funguka bibie, lakn na ww umezid bhana kila siku laki mbili aaghrrr

pesa muhimu weweeeeeee mtu kajikalisha kibarazani asubuhi mpaka jioni binti mimi naenda kusaka chapaaa lile tabasamu analonipa ni la mtongozo namsubiria tu ajichanganye atajuta kutamka maneno hayo
 
Ni aibu kijana kufa maskin saka pesa kwa jasho hata kama ni kwa mtutu wa bunduki ww saka tu. Mpaka kieleweke,.

Pesa ndio sabun ya roho pesa ni aman ya moyo,

Maskini wapo na mimi siwanynyapai....ila mi kila siku nagombana na wale wanaoshinda wanabadilisha channel wanasubiri baba alete mboga aaarrgh....
 
Back
Top Bottom