Vijana wa kiume amkeni tafuteni hela

Vijana wa kiume amkeni tafuteni hela

Ni aibu kijana kufa maskin saka pesa kwa jasho hata kama ni kwa mtutu wa bunduki ww saka tu. Mpaka kieleweke,.

Pesa ndio sabun ya roho pesa ni aman ya moyo,

pesa ndiyo kila kituuu loh
 
pesa muhimu weweeeeeee mtu kajikalisha kibarazani asubuhi mpaka jioni binti mimi naenda kusaka chapaaa lile tabasamu analonipa ni la mtongozo namsubiria tu ajichanganye atajuta kutamka maneno hayo

wanawake wengine bana wewe umeanzaje tu kuhisi anakutaka lol.?

Pesa muhimu lakini sio kwaajili ya kuhonga watu kama wewe.
 
Kwanza mi nikifuliaga hata saundi za mitongozo zote zinakata 🙂
 
wanawake wengine bana wewe umeanzaje tu kuhisi anakutaka lol.?

Pesa muhimu lakini sio kwaajili ya kuhonga watu kama wewe.

Mwanaume ukitaka kutoa mtongozo najua kabla ya na kama wa kupita nahisi .... pesa sihitaji unihonge ila nahitaji uwe nazo kusongesha maisha ... jianaume la kujua kitanda tu kusubiria kulelewa siwezi nakukimbiza
 
Mwanaume ukitaka kutoa mtongozo najua kabla ya na kama wa kupita nahisi .... pesa sihitaji unihonge ila nahitaji uwe nazo kusongesha maisha ... jianaume la kujua kitanda tu kusubiria kulelewa siwezi nakukimbiza
Unajuaje?

Kama ni swala la kunogesha maisha tu wewe zinakuhusu nini pesa za mwanaume mpaka uzitolee macho? au unaleta za sungura sitaki mbichi hizi.
 
Unajuaje?

Kama ni swala la kunogesha maisha tu wewe zinakuhusu nini pesa za mwanaume mpaka uzitolee macho? au unaleta za sungura sitaki mbichi hizi.

Mie siongei na wanaume wasiyojua kutafuta hela kama wewe wapo wanawake wa kukulea. Mimi HAPANA MWANAUME PESA
 
mmmhhhh mtu mzima hakosei jambo jaman yani huyo mama kaumia hadi kaona ni heri tu kusema ya moyoni.... na kaongea ukweli mtupu maana akiwa kama mzazi hapendezwi na kumuona mwanae anapotea...
Daaaaa mama aliumia sana jaman
 
some of the words are poison better reserved than said
78465a7cad7d59864fb62144a1415b8bcbc86bf7.jpg
 
Back
Top Bottom