Sana tu.Kazi zipo kibao bongo??
Mkuu nimeshatoboa kinyama mara paaa saa tisa hii hapa...unalala mpaka saa 4, ukiamka mpaka kesho tenaNa mjiandae pia kutolala usiku.
jaribu kusearch stack overflow hutakosa solutionnaombani msaada wenu nilikua na install buildozer kwaajili ya android app with python lakini inaniletea hii error ...
# Buildozer failed to execute the last command
# If the error is not obvious, please raise the log_level to 2
# and retry the latest command.
# In case of a bug report, please add a full log with log_level = 2
Mkuu kama unataka android development nakushauri hamia java au kotlin!!naombani msaada wenu nilikua na install buildozer kwaajili ya android app with python lakini inaniletea hii error ...
# Buildozer failed to execute the last command
# If the error is not obvious, please raise the log_level to 2
# and retry the latest command.
# In case of a bug report, please add a full log with log_level = 2
Hizo ndio zetu.... Wanawake zetu wanaongeaaaaaaaaaaaa mpaka wanazoea tu!Mkuu nimeshatoboa kinyama mara paaa saa tisa hii hapa...unalala mpaka saa 4, ukiamka mpaka kesho tena
Ngoja nami nijaribuanzia hapa
Learn to code with free online courses, programming projects, and interview preparation for developer jobs.
baada ya siku mbili njoo utoe ushuhuda
Poa mkuuLearn programming by solving real-life problems: Computer Science, IT, Hardware & Software
unaweza endelea bila hata kulipiaKiongozi nimejaribu hii.
Nimefanya hatua zote za mwanzo za testing mpaka nikafka hatua ya kuambiwa ni jion group la Facebook
Baada ya hapo naona kuna gharama za kulipia kama unataka kuendelea
Dah! Kweli kitanda usichokilalia hujui kunguni wake. Ungekuwa skilled programmer hata usingeandika haya yooote!Tatizo la developers wetu, they dont see what is missing in our society and lack of creativity. Yaani uzuri wa kuwa na programming skills, you dont need to be employed, kama upo creative you employ yourself.
Mimi binafsi ningekuwa skilled programmer, kazi yangu ingekuwa ni kutafuta flaws tu kwenye IT systems za hapa kwetu na kuoffer kufix.
Dah..... Mie nafuga njiwa.....lakini utaalam wote nachota youtube....na nimeanza kurutubisha uranium..[emoji13] [emoji13]Mada kama hii itapata wachangiaji wachache sana.. Tatizo tunapenda sana umbea na habari nyepesi...Ukweli YouTube kuna video nyingi sana za kujifunza sio computer tu Bali karibia kila kitu. Ila I hope Uzi wako kuna mtu utamsaidia
Sent using Jamii Forums mobile app
Hisabati.... Baba wa utaalam duniani[emoji41] [emoji41]Na hesabu pia
People make money by finding flaws. A skilled programmer hatakiwi kusubiri ajira. Sijakilalia kitanda lakini nkikiona kichafu najua kitaleta shida. Sio lazima ujichome kisu cha tumbo ndio ujue kama utaumiaDah! Kweli kitanda usichokilalia hujui kunguni wake. Ungekuwa skilled programmer hata usingeandika haya yooote!