vijana Arusha;Wamtungia wimbo LEMA wakumsifia kwa kazi ilotukuka.


ferre.g

ferre.g

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
2,222
Likes
19
Points
135
ferre.g

ferre.g

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
2,222 19 135
Mara tuu bada ya ofisi ya chadema kuuchomwa moto na watu wanaosadikiwa ni mahasimu wa siasa...... vijana na wafuasi wa cdm wameingia studio na. kufyatua kibao ambacho si mda kitakuwa hewani .

kaeni mkao wa kula.
 
J

Joseph Isaack

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
445
Likes
2
Points
33
J

Joseph Isaack

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
445 2 33
Viva makamanda!
 
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
4,573
Likes
291
Points
180
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
4,573 291 180
Mara tuu bada ya ofisi ya chadema kuuchomwa moto na watu wanaosadikiwa ni mahasimu wa siasa...... vijana na wafuasi wa cdm wameingia studio na. kufyatua kibao ambacho si mda kitakuwa hewani .

kaeni mkao wa kula.
Ifike wakati siasa za Arusha na Utengamano.
 
S

SunAbacha

Member
Joined
Nov 24, 2013
Messages
12
Likes
0
Points
0
S

SunAbacha

Member
Joined Nov 24, 2013
12 0 0
Jembe letu hilo tunajivunia mungu ampe maisha marefu Mbunge wetu
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,151
Likes
1,773
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,151 1,773 280
Lema kafanya nini mpaka apongezwe?
 
G

gastone

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
329
Likes
2
Points
0
G

gastone

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
329 2 0
Mara tuu bada ya ofisi ya chadema kuuchomwa moto na watu wanaosadikiwa ni mahasimu wa siasa...... vijana na wafuasi wa cdm wameingia studio na. kufyatua kibao ambacho si mda kitakuwa hewani .

kaeni mkao wa kula.
atakuwa kawanunulia viroba huyu 'mvamizi/mkimbizi' wa vyama tuliyempokea mwaka juzi tu na sasa amekula ya mbuzi ameota mapembe ndani ya chama kwa msaada wa mbowe kwa kujiona yeye ni zaidi kuliko hata waliokijenga chama !!!!!
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,151
Likes
1,773
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,151 1,773 280
kichwa cha habari hakiendani na content
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,533
Likes
5,037
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,533 5,037 280
arusha na viunga vyake hawataiweza kamwe!!!
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,691
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,691 280
Sasa hapa kuna uhusiano gani nyimbo na uchomaji wa ofisi.
 
T

Truth Matters

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2013
Messages
1,035
Likes
623
Points
280
Age
32
T

Truth Matters

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2013
1,035 623 280
Cha Arusha da!
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
Naangalia album yake ya kuliwa hapa nipo na watoto hata Jana Usiku ilioneshwa live hapa kitaa kwetu kiingilio ni shs 100!

Watoto kibao walikuwepo wakishuhudia pilau! Yale mambo ya Usiku Yale!
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
77
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 77 145
Lema magamba yakimsikia yanapata kuhara gafla, huyu jamaa kiboko ya migamba popote ilipo
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,889
Likes
10,102
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,889 10,102 280
Na lile tukio la kimahaba walilomfanyia wale ma bounser litawekwa kwenye verse za hiyo single?
 
PACHOTO

PACHOTO

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2011
Messages
1,224
Likes
663
Points
280
Age
40
PACHOTO

PACHOTO

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2011
1,224 663 280
ile video yake ya pilau ilikosa sound track, ndo inataka kuwekwa sasa hivi
 
P

PRINCE KABAKA

Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
10
Likes
0
Points
0
Age
33
P

PRINCE KABAKA

Member
Joined Oct 14, 2013
10 0 0
Hakuna lolote njaaa tu zinawasumbu
Wanamsifu kichaa yank kati ya ma mtu manafiki cdm ni ilo ----- aseeee
 
S

Socratesson

Senior Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
119
Likes
0
Points
0
S

Socratesson

Senior Member
Joined Oct 5, 2012
119 0 0
Mara tuu bada ya ofisi ya chadema kuuchomwa moto na watu wanaosadikiwa ni mahasimu wa siasa...... vijana na wafuasi wa cdm wameingia studio na. kufyatua kibao ambacho si mda kitakuwa hewani .

kaeni mkao wa kula.
Poor people,poor mind and vision.Why dont youth spare their time create good things if they can do for Lema!
 
ferre.g

ferre.g

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
2,222
Likes
19
Points
135
ferre.g

ferre.g

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
2,222 19 135
atakuwa kawanunulia viroba huyu 'mvamizi/mkimbizi' wa vyama tuliyempokea mwaka juzi tu na sasa amekula ya mbuzi ameota mapembe ndani ya chama kwa msaada wa mbowe kwa kujiona yeye ni zaidi kuliko hata waliokijenga chama !!!!!
kanywe na we hivyo viroba
 

Forum statistics

Threads 1,251,150
Members 481,585
Posts 29,759,350