Vigogo wa CCM ndio wanaovusha sukari nchi jirani ya Kenya


KIRING'OTI

KIRING'OTI

Member
Joined
Oct 5, 2011
Messages
7
Likes
0
Points
0
KIRING'OTI

KIRING'OTI

Member
Joined Oct 5, 2011
7 0 0
Salaam Sana Wadau wa Jf, Najikaribisha JF kwa uzi huu.

Lile sakata la kutorosha sukari kwenda nchi jirani ya Kenya limefika patamu hapa kwenye jimbo la Waziri wa Kilimo na Chakula. Marafiki zake ndio wasafrishaji wakubwa wa bidhaa hiyo inayotumiwa na kila Mtanzania. Tazama attachment hizi halafu tujadili. Huyu Bwana Maghembe amemfungia Leseni Marenga Investment ambaye ndo alikuwa mkombozi wa watu kwa kuuza sukari kwa bei tunayoimudu kumbe ni ili jamaa zake wairushe ng'ambo.
 
Bally B

Bally B

Senior Member
Joined
Jul 11, 2010
Messages
143
Likes
8
Points
35
Bally B

Bally B

Senior Member
Joined Jul 11, 2010
143 8 35
Hilo mbona linajulikana hata pale Musoma mbona gari la huyu mbunge wa Rorya Lacairo Lameck lilikamatwa na wamelikalia kimya hata polisi wanalijua waandishi wa habari nao sijui wapo wapi wamekaria kuandika udaku tuuu
 
jino kwa jino

jino kwa jino

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
769
Likes
11
Points
0
jino kwa jino

jino kwa jino

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
769 11 0
Salaam Sana Wadau wa Jf.
Najikaribisha JF kwa uzi huu.
Lile sakata la kutorosha sukari kwenda nchi jirani ya kenya limefika patamu hapa kwenye jimbo la Waziri wa Kilimo na Chakula. Marafiki zake ndio wasafrishaji wakubwa wa bidhaa hiyo inayotumiwa na kila Mtanzania. Tazama attachment hizi halafu tujadili. Huyu Bwana Maghembe amemfungia Leseni Marenga Investment ambaye ndo alikuwa mkombozi wa watu kwa kuuza sukari kwa bei tunayoimudu kumbe ni ili jamaa zake wairushe ng'ambo.
R. I. P mzee wetu, kwa taarifa tu huyu mzee mwenye marenga investment (mzee Jomo) alifariki jumamosi na kuzikwa jana nyumbani kwake Rombo Kilimannaro
 
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2011
Messages
1,291
Likes
3
Points
135
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined May 12, 2011
1,291 3 135
Nchi ya wasanii inaongozwa kisanii.2015 siyo mbali.
 
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
2,908
Likes
261
Points
180
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
2,908 261 180
Ujinga wa watz wengi ndo mtaji wao.
 
S

SYLIVANDSTIVIN

New Member
Joined
Sep 16, 2011
Messages
4
Likes
0
Points
0
S

SYLIVANDSTIVIN

New Member
Joined Sep 16, 2011
4 0 0
Ifike wakati watanzania waelewe kuhusu taratibu za serikali ambazo haziwapi ahuweni raia wa nchi kuzikataa wazi na kufanya maamuzi magumu ya kuwanusuru,mfano mzuri msumbiji waligoma bei ya mkate ilipo panda lakini mafuta yanapanda kimya sukali kimya umeme ndo basi kiujumla maisha nchi hii ni magumu tatizo sera na kuwa na viongozi wasio wazalendo
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
Hilo mbona linajulikana hata pale Musoma mbona gari la huyu mbunge wa Rorya Lacairo Lameck lilikamatwa na wamelikalia kimya hata polisi wanalijua waandishi wa habari nao sijui wapo wapi wamekaria kuandika udaku tuuu
Umenifurahisha sana ulipo wataja waandishi wa habari.
Hawa waandishi wetu wa habari wana interest zao kwenye kundi la watu fulani la wanao jiweza lakini huku kwa maskini nadhani tupate nasi waandishi wetu maana kama gari la kiongozi limekamatwa na wanajua nawamepotezea basi hao ni waandishi njaaaa
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,381
Likes
2,468
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,381 2,468 280
Salaam Sana Wadau wa Jf.
Najikaribisha JF kwa uzi huu.
Lile sakata la kutorosha sukari kwenda nchi jirani ya kenya limefika patamu hapa kwenye jimbo la Waziri wa Kilimo na Chakula. Marafiki zake ndio wasafrishaji wakubwa wa bidhaa hiyo inayotumiwa na kila Mtanzania. Tazama attachment hizi halafu tujadili. Huyu Bwana Maghembe amemfungia Leseni Marenga Investment ambaye ndo alikuwa mkombozi wa watu kwa kuuza sukari kwa bei tunayoimudu kumbe ni ili jamaa zake wairushe ng'ambo.
Kikulacho kipo nguoni mwako,halafu wao ccm Kama Serikali ndio wa kwanza kuliagiza jeshi liwakamate wasafirishaji!!.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
29,462
Likes
8,885
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
29,462 8,885 280
Hii inji ishaoza babaangu
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
8
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 8 135
Wale viongozi wajuu wa serikali na chama ndio wezi wakubwa wa nchi hii leo tunaambiwa tume ya maadili ya viongozi iongezewe madaraka ya kuwashughulikia wasio viongozi ni unafiki mwingine washughulikie hao kwanza ndio u-extend kwa wenginr mk wele ni bonge la mtu wa vioja!
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,329
Likes
1,085
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,329 1,085 280
bwanaeeeee! hata pinda anajua, kusema jeshi liingile kati ni ili iwe rahisi kwao kusafirisha, mmh!
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,638
Likes
3,802
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,638 3,802 280
Magendo yote ya kuingiza na kuuza nje sukari hufanywa na mohammed entreprises-metl.hembu wana jf niambieni inakuaje huyo huyo metl ana kibali cha ku import sukari hapo hapo ndiye ana kibali cha kununua sukari ya tpc,kilombero,mtibwa?sii ata acha ku import halafu anunue sukari yote ya ndani afiche iadimike ili auze kwa bei juu?
 
M

Mocrana

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
532
Likes
5
Points
35
M

Mocrana

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
532 5 35
mi nachoka jamani mana unashikwa na hasira, uchungu kama vile uzae lol, KIKWETEEEE lol
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
haki ya nani tumekwisha
hawa ccm bwana
 
E

El Avedon

New Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
3
Likes
0
Points
0
E

El Avedon

New Member
Joined Oct 6, 2010
3 0 0
Uoga wetu na kujidai hatumaindi vitu vidogo ndo umetufikisha hapa tulipo, "kwani jero kitu gani?" Hatujui nini maana ya thamani. Hata ukisimama kutetea haki yako utasikia "Aaarhg! mwacheni njaa tu zinamsumbua huyo." tulipanda wenyewe wsas tunalalamika nini wakati wa Mavuno? acheni wafanye wanachotaka
 

Forum statistics

Threads 1,215,053
Members 463,005
Posts 28,533,783