Vigogo tisa wa CCM kuhamia CHADEMA baada ya Mei Mosi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vigogo tisa wa CCM kuhamia CHADEMA baada ya Mei Mosi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ysylvester, May 1, 2012.

  1. y

    ysylvester Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wanachama tisa wa CCM aka Magamba wenye hadhi ya Udiwani kutoka maeneo ya Longido na Ngorongoro watahamia kwenye jeshi la ukombozi CDM kesho lakini kuwekwa hadharani keshokutwa kupisha..Gamba linazidi kufa huku.
    Source:Kamanda Lema
     
  2. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    Hizi ndo habari mulua za kusikia, m4c forever
     
  3. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,155
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Tulianza na Mungu, tuko na Mungu na tutawamaliza na Mungu! M4C 4 LIFE..!
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Lema kesha sema CCM watajuta kwa nini wampa likizo ya bure, ATAWABOMOA SANA, JAMAA HATARI SANAA!
     
  5. Papizo

    Papizo JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,463
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Lema namkubali sana hafanyi kazi kwa kubahatisha,anafanya kazi ipasavyo kabisa,hongera sana kijana Lema
     
  6. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Duu!! Kazi nzuri mh. Lema.
    'madiwani wanaoama ccm wamepoteze mvuto kwa wananchi' by Nepi.
    Sasa kwa mwendo huu, kila sehemu ccm imepoteza mvuto.
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Tena hawa madiwani ni wazuri zaidi sababu wanakuwa wanadili na wananchi direct na wana ushawishi mkubwa so hongera sana kamanda LEMA! tupo nyuma yako ktk kuibomoa CCM
     
  8. S

    STIDE JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 999
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    "Kikwete mrudishe Lema Bungeni ili anglau chama kisogeze siku!!"
     
  9. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nini maana ya neno vigogo?
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,827
    Likes Received: 1,273
    Trophy Points: 280
    Mwishoni utauliza nini maana ya neno magamba?
     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ccm wasipokua makini arusha nzima itakua cdm isipokua tu monduli ile ni ngumu cdm kuchukua
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Ulifikiri dhana ya kujivua gamba ina maana ipi? magamba yaliyokauka yanapukutika yenyewe na tunabaki na ngozi safi na nyororo.
     
  13. T

    Topi Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amini usiamiani watu wa Monduli wamefunguka na sasa wanahitaji ukombozi kwa speed kubwa na ndiyo maana wafuasi maarufu ya mhe.EL wameamua kutimua mbio. Ni kwamba EL ameona ccm inaelekea kukata roho na yeye kupoteza dira ya kugombea urais 2015. Fanya tafiti ndogo nenda hata monduli vijiji huko ukiwa na sare ya ccm utaona hata mtoto mdogo atakuzomea na kuweka vidole 2 juu kuashiria kuwa wamefunguka.tahadhari: hiyo sare usiingie nayo A-town watakupiga mawe.
     
  14. RUBERTS

    RUBERTS Senior Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunaomba hiyo itokee kweli. Itasaidia kuinua morari kwa maeneo mengine ambayo bado yanasuasua kufanya maamuzi.
     
  15. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Na_welcom back baada ya ban nliyosababishiwa na makinda kuhusu hoja ya zitto,,nlipotoka molemo anawapa hi.HONGERA ONLY ONE KAMANDA LEMA.
     
  16. M

    Makupa JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Huu ni upepo tu mwambieni lema aende mtwara kama atapata kitu
     
  17. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Muhimili wa kitu chochote ni kigogo, kama wewe ulivyo kigogo wa magamba humu JF
     
  18. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ushasema ni upepo kwahiyo usubirie uhamie Mtwara si unajua uvuma kufuata Mkondo?
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Tunashukuru kwa salamu ya Molemo.Tutampokea kwa maandamano atakapotoka jela.
     
  20. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,810
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    ujawahi kusikia msemo wa 'kukata gogo'?
     
Loading...