Vifurushi vipya vya Yutong D14 za Abood

Vifurushi vipya vya Yutong D14 za Abood

Maendeleo ya Nchi ni pamoa na kuwepo na huduma zote za usafri SGR,Bus,Ndege ,meli na zote zinafanya vizuri hakuna hujuma yeyote kutokana na ongezeko la idadi ya watu..
 
hivi huyu anaijua SGR, mambo ya ajabu sana sasa kuna maana gani kuwa na mwendokasi. huyu atakuwa anahujumu SGR ndiye yupo syndicate na wenzake wanahimiza nauli iwe kubwa.
Sikujua kama SGR nauli ni kubwa vile, ni kweli ni mwendo Kasi lakini Wanyonge hatutoboi
 
Tatizo hizi route ndefu mtazisoma tu.
Mnapelekwa Moro then mnapakiwa kwenye mangalangala yale hadi Tunduma au Mwanza
 
Tanzania vitu kuwa na bei kubwa sidhani kama ni hujuma kama Guta linauzwa Tsh 8m Bajaji mpya 13m thamani ya hela haiendani na huduma.
Bajaji nadhani mwaka 2019 niliendaga posta mpya pale ilikuwa 7,300,000 leo milioni 13, duh!
 
Bajaji nadhani mwaka 2019 niliendaga posta mpya pale ilikuwa 7,300,000 leo milioni 13, duh!
Itafika 20m si ndio serikali inataka watu watumie kwa ajili ya shughuli zao huku wao wakiwa na LC 300 za exemption..
 
30b unaleta D14 x 50 x 475m
Gari kwa siku inakulazia 800k x 30days x 12months x 2yrs = 576m. Biashara inalipa, ukiwa na pesa wekeza huko, take risk tusiwaze ufisadi kila muda.
NB: D14 ni Usd 170,000 (with toilet aka VIP) USD 160,000 (without toilet) kwa kifurushi hiko atakuwa amepata discount kubwa kiwandani hajapitia kwa mawakala huyu.
 
Back
Top Bottom