dronedrake
JF-Expert Member
- Dec 25, 2013
- 24,820
- 61,728
Acha video iongee
NI UJAMBAZI JUU YA UJAMBAZIKWA TANZANIA FIKIRIA KIKWETE NDIO GSM ,FIKIRIA ESTA NDIO MWIGULU YAANI WIZI JUU YA WIZI
😂😂😂😂KWA TANZANIA FIKIRIA KIKWETE NDIO GSM ,FIKIRIA ESTA NDIO MWIGULU YAANI WIZI JUU YA WIZI
Sasa hayo unayajua wewe sisi raia tunajua zote ni za abood bhana.Mnafikiri hizo zote ni zake? Kuna mataita wamewekeza humo. Chivayo.
Ndiyo maana wana hujumu ratiba za SGR NA BEI ZA SGR KUWEKWA JUU SANA LENGO NI RAIA FEKI WAZIDI KIWA MATAJIRI
Ziko ngapi?
Tanzania vitu kuwa na bei kubwa sidhani kama ni hujuma kama Guta linauzwa Tsh 8m Bajaji mpya 13m thamani ya hela haiendani na huduma.Ndiyo maana wana hujumu ratiba za SGR NA BEI ZA SGR KUWEKWA JUU SANA LENGO NI RAIA FEKI WAZIDI KIWA MATAJIRI
Gharama za kuendesha treni yet ya umeme ni nafuu mara 3 ya mafuta sasa nini kinafanya bei ya nauli kuwa juu ?Tanzania vitu kuwa na bei kubwa sishani kama ni hujuma kama Guta linauzwa Tsh 8m Bajaji mpya 13m thamanj ya hela haiendani na huduma.
Mkuu kumbe Yule Simba alikua sahihi?hivi huyu anaijua SGR, mambo ya ajabu sana sasa kuna maana gani kuwa na mwendokasi. huyu atakuwa anahujumu SGR ndiye yupo syndicate na wenzake wanahimiza nauli iwe kubwa.
Mkuu kwa Tanzania mimi sishangai bei kuwa juu ntashangaa vitu vikiwa bei nafuu..Gharama za kuendesha treni yet ya umeme ni nafuu mara 3 ya mafuta sasa nini kinafanya bei ya nauli kuwa juu ?
awamu ya kwanza, 36, ya pili 50 hiviZiko ngapi?
Wanataman hiyo reli ifehivi huyu anaijua SGR, mambo ya ajabu sana sasa kuna maana gani kuwa na mwendokasi. huyu atakuwa anahujumu SGR ndiye yupo syndicate na wenzake wanahimiza nauli iwe kubwa.