Vifo na Vipigo JKT intake June 2014 vichunguzwe

Vifo na Vipigo JKT intake June 2014 vichunguzwe

Mimi nilipitia JKT Makutopora.Kwa wakati huu JKT imerudishwa lakini inahitaji maandalizi,akili na maarifa.Ikumbukwe kwamba vijana wanakwenda huko kwa lazima.Hawajapitia serious medical test.Na wengi hawana nia ya kuwa askari.Ni muhimu haya yazingatiwe
1)wapewe huduma nzuri za afya
2)WAPATE CHAKULA KIZURI.kwa wakati na cha kutosha
3)wapate sehemu nzuzi za kulala.pamoja na mosquoto net +blankets
4)wafanye kazi kiasi na kwa akili

KAMA SEREKALI HAIJAJIAANDAA NI VEMA KUYASITISHA
Wapewe mavazi maalum na viatu


Hapo kwenye moja na nne ndio haswa pana tatizo..Wengi wa waliofariki kuanzia yule wa Msange,na wa kujitolea wa Bulombora hadi huyu wa Oljoro ni huduma mbaya ambazo pia ni delayed.Nilikwenda pale zahanati naumwa tumbo afande ananiambia nimekula kinyesi,ananipa doso(mateso ya kijeshi) then ananipa panadol nimeze for 5 minutes bila maji then ndio napewa maji.Nikisema naumwa siaminiki hadi nitakapozidiwa kabisa.
 
daah mdogo wangu wa kike yuko kambi ya tabora,mdogo wangu wa kiume yuko morogoro kambi ua cheater,mjomba wangu wa kike nae yuko kambi ya mafinga......nikionaga habari kama hizi nakosa amani kweli kweli "mungu waepushie mabalaa yote yenye makusudi ya wanadamu".

Ka ni wazuri, pole sana.
 
Ngono sasa! Nimeambiwa kuna maafande wanapata `short time' za chap chap wakati wa mchaka mchaka
 
Jamani Jeshini mie napapinga kwa asilimia kubwa sana sioni umuhimu wake kwa taifa ambalo vijana wengi wakimaliza chuo hawatapata kazi bora wangepelekwa VETA kuliko huko jeshini.
 
Shem wangu kabahatika kuingia na simu anasema kule sio kabisa
 
Nilipita jeshini intake ya kwanza OP "miaka 50 ya JKT", Kanembwa jkt 821 KJ...!!!

Kwanza mleta mada usilete upotoshaji, ni kinyume kisheria hata kwa sheria za hapa JF.
Unaposema vifo you explicitly mean ni zaidi ya kifo ki1, mpaka sasa ni kifo ki1 tu ambacho kimeharifiwa. RIP...

Hakuna mtu anayeweza kuzuia kifo anywise....
Mazoezi ya jeshini ni ya kawaida sana, in such a way that, kila mtu anaeza kushiriki kama afya yake ipo sawa.
Accidents happens bhana, who knows even the next second??? So ukisema mtu alivunjwa mbavu kwa kupigwa teke bado hainiingilii akilini, kwani ameenga kuuwawa, amaa???
8
Acha vijana wale cozy bana, wapate ukakamavu, uhodari, uvumilivu, nidhamu, mafunzo ya kijeshi, uzalendo nk nk...


Mkuu acha kupotosha wanajamvi

Kwanza:Kanembwa sio 821KJ bali ni 824KJ.

Pili:Hivyo vifo vyote,kimoja kwa kila intake,tangu mafunzo kwa mujibu yarudishwe tena,havijatokea mazoezini..ni kuchelewa kwa matibabu

Tusitafute justification hapo kimsingi utaratibu wa mafunzo,hasa kwenye suala la matibabu,uangaliwe upya
 
Kumbuka wako kule kwa ajili ya mafunzo maalum ya kujitolea hivyo katika kufanya hivyo lolote laweza kutokea.Kama ni kifo chaweza kutokea tu popote hata kama huko JKT

Acheni kutuona sie mazuzu, Uzalendo wa miezi mitatu then mje muwanyime mikopo vyuoni then no employment?? Tmien akil bas hata kidogo
 
Kuna mmoja kakuita mwehu, lakini mimi nakuita mwanga... unajua unachokiongea...??? Nahisi wewe ni tasa hata mtoto hutegemei kupata, ndio maana unaongea kwa kutumia makalio....

Nilipita jeshini intake ya kwanza OP "miaka 50 ya JKT", Kanembwa jkt 821 KJ...!!!

Kwanza mleta mada usilete upotoshaji, ni kinyume kisheria hata kwa sheria za hapa JF.
Unaposema vifo you explicitly mean ni zaidi ya kifo ki1, mpaka sasa ni kifo ki1 tu ambacho kimeharifiwa. RIP...

Hakuna mtu anayeweza kuzuia kifo anywise....
Mazoezi ya jeshini ni ya kawaida sana, in such a way that, kila mtu anaeza kushiriki kama afya yake ipo sawa.
Accidents happens bhana, who knows even the next second??? So ukisema mtu alivunjwa mbavu kwa kupigwa teke bado hainiingilii akilini, kwani ameenga kuuwawa, amaa???

Acha vijana wale cozy bana, wapate ukakamavu, uhodari, uvumilivu, nidhamu, mafunzo ya kijeshi, uzalendo nk nk...
 
Utadhani uliingia kichwani mwangu, nilitaka kuandika kama ulivyoandika ila umeniwahi kwa masaa machache lol!!!

mwanaume mzima unashadadia.umbea. shame on you
 
Mdogo wangu yuko Tabora,na ni mdogo 17yrs sijui hata hari yake maana nikimkumbuka tu moyo unakosa raha kabisa..
 
Inaonekana mleta mada hakuwa kupitia JKT au anavutwa na hisia ya kuwa mzazi kwa hiyo anaona mtoto wake anateswa. Mimi Intake yangu ilikuwa mwaka 1986 uko Bulombora Kigoma. Tulikuwa kombaniaB maafande wa kombania hiyo walikuwa wanajulikana kwa ukali, ahaa!! namkumbuka afande Scorpion ngozi ya ngombe inakula mtu (buti) tulikuwa tunapiga kwata mpaka kikozi kizima kifurika vumbi na siku ya kupass out mpaka kamanda wa kikosi alitupa ng'ombe kwa ukakamavu wa kijeshi. Kwa hiyo hacha wale ngarambe hiyo ndiyo JKT mambo ya kudeka yanabaki nyumbani. Mtu mmoja kufa hisiwe ndo hoja, of course viatu kupigwa mbavu na kuvunjwa miguu ni kitu cha kawaida. Nakumbuka nilichanganya nguo na mavazi nikapelekwa Quarter Quard nilipigwa ngarambe baada ya hapo nilipelekwa kwa Dr kupata (niatwa nini vile?) siku tatu za kulala na kupumzika
Nakumbuka msichana mmoja wa kichagga alikuwa anajilegeza na kutembea kihindi alipigwa ngwara wakati akiwa hewani alikuwa anaimba kichagga, ili kutua chini mkono ulishavunjika, akapelekwa hospital na kuwekewa POP na ilikuwa hiyo ni mambo ya kawaida
Nilipita jeshini intake ya kwanza OP "miaka 50 ya JKT", Kanembwa jkt 821 KJ...!!!

Kwanza mleta mada usilete upotoshaji, ni kinyume kisheria hata kwa sheria za hapa JF.
Unaposema vifo you explicitly mean ni zaidi ya kifo ki1, mpaka sasa ni kifo ki1 tu ambacho kimeharifiwa. RIP...

Hakuna mtu anayeweza kuzuia kifo anywise....
Mazoezi ya jeshini ni ya kawaida sana, in such a way that, kila mtu anaeza kushiriki kama afya yake ipo sawa.
Accidents happens bhana, who knows even the next second??? So ukisema mtu alivunjwa mbavu kwa kupigwa teke bado hainiingilii akilini, kwani ameenga kuuwawa, amaa???

Acha vijana wale cozy bana, wapate ukakamavu, uhodari, uvumilivu, nidhamu, mafunzo ya kijeshi, uzalendo nk nk...
 
Inaonekana mleta mada hakuwa kupitia JKT au anavutwa na hisia ya kuwa mzazi kwa hiyo anaona mtoto wake anateswa. Mimi Intake yangu ilikuwa mwaka 1986 uko Bulombora Kigoma. Tulikuwa kombaniaB maafande wa kombania hiyo walikuwa wanajulikana kwa ukali, ahaa!! namkumbuka afande Scorpion ngozi ya ngombe inakula mtu (buti) tulikuwa tunapiga kwata mpaka kikozi kizima kifurika vumbi na siku ya kupass out mpaka kamanda wa kikosi alitupa ng'ombe kwa ukakamavu wa kijeshi. Kwa hiyo hacha wale ngarambe hiyo ndiyo JKT mambo ya kudeka yanabaki nyumbani. Mtu mmoja kufa hisiwe ndo hoja, of course viatu kupigwa mbavu na kuvunjwa miguu ni kitu cha kawaida. Nakumbuka nilichanganya nguo na mavazi nikapelekwa Quarter Quard nilipigwa ngarambe baada ya hapo nilipelekwa kwa Dr kupata (niatwa nini vile?) siku tatu za kulala na kupumzika
Nakumbuka msichana mmoja wa kichagga alikuwa anajilegeza na kutembea kihindi alipigwa ngwara wakati akiwa hewani alikuwa anaimba kichagga, ili kutua chini mkono ulishavunjika, akapelekwa hospital na kuwekewa POP na ilikuwa hiyo ni mambo ya kawaida


Kwa hiyo hayo mateso uliopewa yanauhusiano gani na uzalendo..Nazungumzia mateso na sio mazoezi.Na ukishavunjwa mbavu ndio unakuwa unalipenda sana taifa lako na kuacha rushwa,kufanya kazi kwa bidii na kujitoa kwa jamii.Think out of the box dude
 
practice and procedure hata ukipinga siye tulipita huko vijana kadhaa tuliwazika
Dhumuni lao nini hasa maana sasa ni kawaida kwa Tanzania kuanzisha vitu without focus for several years ahead so unakuta after 3 or 5 years things becomes apart...Serikali itafaidika na kitu gani na mwanafunzi naye atapata kitu gani kwenye mafunzo hayo
 
Inaonekana mleta mada hakuwa kupitia JKT au anavutwa na hisia ya kuwa mzazi kwa hiyo anaona mtoto wake anateswa. Mimi Intake yangu ilikuwa mwaka 1986 uko Bulombora Kigoma. Tulikuwa kombaniaB maafande wa kombania hiyo walikuwa wanajulikana kwa ukali, ahaa!! namkumbuka afande Scorpion ngozi ya ngombe inakula mtu (buti) tulikuwa tunapiga kwata mpaka kikozi kizima kifurika vumbi na siku ya kupass out mpaka kamanda wa kikosi alitupa ng'ombe kwa ukakamavu wa kijeshi. Kwa hiyo hacha wale ngarambe hiyo ndiyo JKT mambo ya kudeka yanabaki nyumbani. Mtu mmoja kufa hisiwe ndo hoja, of course viatu kupigwa mbavu na kuvunjwa miguu ni kitu cha kawaida. Nakumbuka nilichanganya nguo na mavazi nikapelekwa Quarter Quard nilipigwa ngarambe baada ya hapo nilipelekwa kwa Dr kupata (niatwa nini vile?) siku tatu za kulala na kupumzika
Nakumbuka msichana mmoja wa kichagga alikuwa anajilegeza na kutembea kihindi alipigwa ngwara wakati akiwa hewani alikuwa anaimba kichagga, ili kutua chini mkono ulishavunjika, akapelekwa hospital na kuwekewa POP na ilikuwa hiyo ni mambo ya kawaida

wewe ndio zuzu kweli. kwa hiyo unatetea vifo na mateso jkt..huyo binti aliefariki angekuwa binti yako ungeongea huu ujinga? taahira we
 
Back
Top Bottom