Vifo na Vipigo JKT intake June 2014 vichunguzwe

Vifo na Vipigo JKT intake June 2014 vichunguzwe

Naona jeshi limemchimba biti mwanzisha mada hii....taarifa ya habari Channel ten msemaji wa JWTZ na afisa habari wa JKT wametoa taarifa yao.....
 
Usipende kukurupuka ndg yangu, jkt kuna wenye elimu tena hata zaidi ya unavyodhani...Officer wa jeshi mara nyingi elimu yake inaanzia degree level.

Sijakurupuka ndugu! Ni kweli wapo maafisa wa jeshi waliopanda kitabu huko JKT, ila hao huwa hawana mambo ya kipuuzi ya kusulubu watoto wa wenzao. wanaofanya mambo ya kijinga ni wale wa vyeo vya chini ambao shule haijapanda! Umenipata sasa?
 
Kwani mtu akiamua asiende nini kitatokea? Maana kazi hazipo kama ni kazi ndio watamnyima na asipopata kazi akaanzisha yake itakuwaje hapo
 
Sijakurupuka ndugu! Ni kweli wapo maafisa wa jeshi waliopanda kitabu huko JKT, ila hao huwa hawana mambo ya kipuuzi ya kusulubu watoto wa wenzao. wanaofanya mambo ya kijinga ni wale wa vyeo vya chini ambao shule haijapanda! Umenipata sasa?

Mkuu,kwa taratibu za kijeshi afisa haruhusiwi kusimamia corprol punishment

NCO ndo wenye jukumu la kusimsmia adhabu

Pia hayo mambo ya "kipuuzi" ni moja wapo ya mafunzo ! Wakufunzi wanatengeneza mazingira ya ku test saikolojia ya recruit kuhimili stress za battle kwa kufny huo unaoita upuuzi
 
Kwani mtu akiamua asiende nini kitatokea? Maana kazi hazipo kama ni kazi ndio watamnyima na asipopata kazi akaanzisha yake itakuwaje hapo


Kwanza mimi nimegoma kwenda jkt ni ujinga tu. ..halafu kuhusu ajira hawawezi kubana kwa sababu ya watu waliopitia diploma kwenda bachelor watakuwa hawana vyeti kwa hiyo no barrier for that
 
Sasa ndo nahuko jeshini wawanyanyase hyo minor point haiwezi kuhalalisha hayo mambo ya kutojali wengne every one has the right to.live

Hivi unamaanisha nini unavyosema kunyanyasa? Hi nyie mkiambiwa mnaenda jeshi hamshangai kutambia mje na kalam na karatasi? Msipeleke uraia jeshini., ndio nikakwambia sheria ya kuwapeleka jeshi ilitungwa na wabunge nao walijua mafunzo yalivo
 
Hivi unamaanisha nini unavyosema kunyanyasa? Hi nyie mkiambiwa mnaenda jeshi hamshangai kutambia mje na kalam na karatasi? Msipeleke uraia jeshini., ndio nikakwambia sheria ya kuwapeleka jeshi ilitungwa na wabunge nao walijua mafunzo yalivo

mkuu yaan kuna umuhim hii nchi ichukuliwa na jeshi watu wote sasa hvi wamekuwa wanawake.
Utakuta mwanaume mzma amekalia kulia lia tu eti wananyanyaswa hii si aibu hii!
 
mkuu yaan kuna umuhim hii nchi ichukuliwa na jeshi watu wote sasa hvi wamekuwa wanawake.
Utakuta mwanaume mzma amekalia kulia lia tu eti wananyanyaswa hii si aibu hii!

Mi huwa sipiti huku kwenye jukwaa la habari mchanganyiko. Kumbe kuna watoto wanamwaga sumu. Jeshi si shule wala hostel za chuo; jeshi ni kuimarisha utimamu wa akili na mwili na kukomaza uzalendo.
 
kaa ukijua ya kwamba intake moja ikiingia adi kuja kumalizika kwa mafunzo lazima mtu afe, ilo siyo geni kiongozi
Inamaana bila kufa mtu mafunzo hayaishi?? Mawazo potofu kabisa, siku akifa nduguyo ndo utajua thamani ya kauli yako! Poor jkt, poor tz, poor you!
 
Mmm. Hii ni hatari.
Mimi ninaomba Serikali kupitia wizara husika, pamoja na Jeshi lenyewe lisingoje tume iundwe na Bunge, baada ya kujitokeza vifo vingi zaidi kama mchangiaji mmoja anavyotaka, au wapatikane walemavu wengi ndipo watumie mabilioni kuhudumu tume ya uchunguzi.
Taarifa hizi kwa wazazi na ndugu na jamaa ya watoto waliyopo sasa katika jeshi hilo na wa wanaotazamia kwenda ni za kutisha na kujenga hofu na mashaka makubwa ya usalama na afya za vijana wao.

Hivyo ni vema Serikali na Jeshi hilo zikazifanyia kazi na kuja na taarifa kamili na sahihi ya kilichotokea, kinachofanyika badala ya kupuuzia kama waliyokufa au walipata ulemavu na kujeruhiwa hawana haki ya msingi ya kuishi kama binadamu, HEBU GEUZA KIDOGO SHILINGI UITAZAME KAMA ANGEKUWA MTOTO WAKO MAUMIVU YAKE.

Pia Vyombo hivyo husika tafadhali, isipuuze ushauri muhimu sana wa aina mbalimbali namna ya kuwahandle vijana hao ambao ni wadogo, na muda wanaokaa huko ni mfupi hawawezi kucover every thing, pia izingatiwe kuwa wapo ambao hawana na interest na mafunzo hayo au taaluma hiyo, lakini kubwa zaidi ni kufanyia uchunguzi wa kina wa afya zao wanapoingia ili kubaini matatizo yao kiafya. MUNGU UWASAIDIE WATOTO WETU.

TUNAOMBA SANA.
 
Mmm. Hii ni hatari.
Mimi ninaomba Serikali kupitia wizara husika, pamoja na Jeshi lenyewe lisingoje tume iundwe na Bunge, baada ya kujitokeza vifo vingi zaidi kama mchangiaji mmoja anavyotaka, au wapatikane walemavu wengi ndipo watumie mabilioni kuhudumu tume ya uchunguzi.
Taarifa hizi kwa wazazi na ndugu na jamaa ya watoto waliyopo sasa katika jeshi hilo na wa wanaotazamia kwenda ni za kutisha na kujenga hofu na mashaka makubwa ya usalama na afya za vijana wao.

Hivyo ni vema Serikali na Jeshi hilo zikazifanyia kazi na kuja na taarifa kamili na sahihi ya kilichotokea, kinachofanyika badala ya kupuuzia kama waliyokufa au walipata ulemavu na kujeruhiwa hawana haki ya msingi ya kuishi kama binadamu, HEBU GEUZA KIDOGO SHILINGI UITAZAME KAMA ANGEKUWA MTOTO WAKO MAUMIVU YAKE.

Pia Vyombo hivyo husika tafadhali, isipuuze ushauri muhimu sana wa aina mbalimbali namna ya kuwahandle vijana hao ambao ni wadogo, na muda wanaokaa huko ni mfupi hawawezi kucover every thing, pia izingatiwe kuwa wapo ambao hawana na interest na mafunzo hayo au taaluma hiyo, lakini kubwa zaidi ni kufanyia uchunguzi wa kina wa afya zao wanapoingia ili kubaini matatizo yao kiafya. MUNGU UWASAIDIE WATOTO WETU.

TUNAOMBA SANA.

Nafikiri Erick Komba achukue ujumbe huu mzuri wenye kujenga, heko mdau kwa mchango wako.
 
Mmm. Hii ni hatari.
Mimi ninaomba Serikali kupitia wizara husika, pamoja na Jeshi lenyewe lisingoje tume iundwe na Bunge, baada ya kujitokeza vifo vingi zaidi kama mchangiaji mmoja anavyotaka, au wapatikane walemavu wengi ndipo watumie mabilioni kuhudumu tume ya uchunguzi.
Taarifa hizi kwa wazazi na ndugu na jamaa ya watoto waliyopo sasa katika jeshi hilo na wa wanaotazamia kwenda ni za kutisha na kujenga hofu na mashaka makubwa ya usalama na afya za vijana wao.

Hivyo ni vema Serikali na Jeshi hilo zikazifanyia kazi na kuja na taarifa kamili na sahihi ya kilichotokea, kinachofanyika badala ya kupuuzia kama waliyokufa au walipata ulemavu na kujeruhiwa hawana haki ya msingi ya kuishi kama binadamu, HEBU GEUZA KIDOGO SHILINGI UITAZAME KAMA ANGEKUWA MTOTO WAKO MAUMIVU YAKE.

Pia Vyombo hivyo husika tafadhali, isipuuze ushauri muhimu sana wa aina mbalimbali namna ya kuwahandle vijana hao ambao ni wadogo, na muda wanaokaa huko ni mfupi hawawezi kucover every thing, pia izingatiwe kuwa wapo ambao hawana na interest na mafunzo hayo au taaluma hiyo, lakini kubwa zaidi ni kufanyia uchunguzi wa kina wa afya zao wanapoingia ili kubaini matatizo yao kiafya. MUNGU UWASAIDIE WATOTO WETU.

TUNAOMBA SANA.

Jeshi lina mfumo mzuri sana wa kupata taarifa na kuzifanyia kazi kuliko wewe raia unavyo fikiri ukiwa huko kijiweni kwako! Mnaendeleza majungu tu hapa na kuonyesha mlivyo waoga kama mafisi maji!
 
Nilipita jeshini intake ya kwanza OP "miaka 50 ya JKT", Kanembwa jkt 821 KJ...!!!

Kwanza mleta mada usilete upotoshaji, ni kinyume kisheria hata kwa sheria za hapa JF.
Unaposema vifo you explicitly mean ni zaidi ya kifo ki1, mpaka sasa ni kifo ki1 tu ambacho kimeharifiwa. RIP...

Hakuna mtu anayeweza kuzuia kifo anywise....
Mazoezi ya jeshini ni ya kawaida sana, in such a way that, kila mtu anaeza kushiriki kama afya yake ipo sawa.
Accidents happens bhana, who knows even the next second??? So ukisema mtu alivunjwa mbavu kwa kupigwa teke bado hainiingilii akilini, kwani ameenga kuuwawa, amaa???

Acha vijana wale cozy bana, wapate ukakamavu, uhodari, uvumilivu, nidhamu, mafunzo ya kijeshi, uzalendo nk nk...

Naheshimu sheria za JF la sivyo ningekutukana mpaka ujione una maana. Mnasema uzalendo wakati serikali yenu majizi wahuni wanauza nchi ndo uzalendo uo? #+××@?,.,%tig#
 
Jeshi lina mfumo mzuri sana wa kupata taarifa na kuzifanyia kazi kuliko wewe raia unavyo fikiri ukiwa huko kijiweni kwako! Mnaendeleza majungu tu hapa na kuonyesha mlivyo waoga kama mafisi maji!

Wewe unanitafutia burn tu ila umelaaniwa na ukoo wako wote. Watoto wanakufa unaleta maneno yako ya kipuuzi hapa umelaaniwa wewe.
 
Jeshi noma. Kuna mchizi mmoja katoka JKT. yaani akikusimulia, hutakaa utamani kwenda jeshini. Isitoshe yeye mwenyewe amekiri kamwe hatokubali watoto wake waende jeshini.
 
mafunzo ya kijeshi sio sawasawa na kwenda kibandani kuagizq chipsi yai na pepsi/ coca bariiidiii. by the way 11% of deaths is acceptable in a military training internationally.
 
Back
Top Bottom