Vifo na Vipigo JKT intake June 2014 vichunguzwe

Vifo na Vipigo JKT intake June 2014 vichunguzwe

tatizo sis watanzania akili zetu zmelala mno ndio maana tunaishia kulalamika kila kitu.
Jkt unapata maarifa mbalimbali na inakuweka ktk hali ya kufanya kaz sehem yoyote na ktk mazingira yoyote yale.
Sio kila anayesoma ataajiliwa serikalini.
Mm nilipelekwa JKT nikiwa fresh from school na nilikuwa sijui lolote. Lakin mapa nmemali mafunzo pale najua kujenga, fundi umeme hata namna ya kujiajiri kwa kutumia kilimo na ufugaji.
Na hainiingui mtu nafanya kaz mazingira yoyote yale. Npo active kimedani za kivita na jinsi ya kukabiliana na changamoto zozote.
Sasa nyinyi endeleeni kulia na hao wanenu huku watoto wakizidi kuwa sio riziki, kifo hakipingiki hata asingenda jkt angekufa tu kufia jeshin ni sawa na ajali safarin.
Acha umayai mtoto wakiume

we zuzu kweli..kama ni huo ufundi si hata veta wanafundisha? mbona hao wanajeshi hatuoni maendeleo yao zaidi ya kusifika kwa ulevi na uzinzi? hayo mafunzo ya vita ya kutumia magobore na kujificha msituni kwenye mahandaki sasa hizi hamna tena..siku hizi watu wanapigana vita angani kwa kutumia ndege zisizokuwa na rubani..hayo mafunzo yenu ya kujificha vichakani ni ya kizamani hayasaidii. yani mtoto ameenda jkt ndani ya mwezi mmoja amefariki kwa kunyimwa matibabu unaona sawa tu. bila shaka na wewe ni.mmoja wa wabakaji na watesaji
ii
 
we zuzu kweli..kama ni huo ufundi si hata veta wanafundisha? mbona hao wanajeshi hatuoni maendeleo yao zaidi ya kusifika kwa ulevi na uzinzi? hayo mafunzo ya vita ya kutumia magobore na kujificha msituni kwenye mahandaki sasa hizi hamna tena..siku hizi watu wanapigana vita angani kwa kutumia ndege zisizokuwa na rubani..hayo mafunzo yenu ya kujificha vichakani ni ya kizamani hayasaidii. yani mtoto ameenda jkt ndani ya mwezi mmoja amefariki kwa kunyimwa matibabu unaona sawa tu. bila shaka na wewe ni.mmoja wa wabakaji na watesaji
ii

ww ni miongon mwa mizigo.
Utalia weee lakn wanaume wanafanya kaz
 
Lawama zote kwa wabunge kupenda kulazimisha mambo yaende wanavyotaka wao. Uzalendo wa nchi hauji kwa kufanya kazi ngumu ila ni kwa nchi kuwa na sheria kali dhidi ya wanaodhulumu nchi. Watunge sheria kali kama mtu akikutwa katafuna rushwa auwawe aise nauwakika utanzania utapanda.
 
Ngoja nikueleweshe mkuu...
Kila kikosi kuna daktari by profession mara nyingi hua ni "major" meaning ni degree holder in MD.
Kuna wagonjwa wenye "magonjwa ya kudumu" mf. Kifua, moyo, savere headache, ulemavu, malaria makali nk, hawa huwa hawashughuliki ktk kazi & mazoezi magumu magumu...
Ikitokea mtu akapata ugonjwa wa ghafla, ambao upo serious hata michubuko na vidonda pia upendeleo wa kutoshiriki shughuli zozote za kutumia nguvu, tunaita "C"...!!!
Kama ugonjwa haupo serious basi utapewa "B", hapo utashiriki shughuli lkn kwa uangalizi makini...

Nonsense, huo ni udikteta kulazimisha mambo kwa matakwa ya ccm.
 
Ina maana Jeshi bado linaendeshwa kama zamani. Naungana na aliyetoa maoni kuwa sababu za kurudishwa mafunzo ya JKT na lengo lake pengine halifahamiki huko jeshini. Maandalizi ya kurudisha mafunzo ya JKT ilibidi yaaonyeshe ni vitu gani vizingatiwe huko, tunahitaji mafunzo yanayoendana na wakati huu, kumbe kuna mengi ya kufanya pamoja na hizo mbinu za kijeshi, mambo ya taaluma na sayansi ya jeshi vinahitajika zaidi kwa wasomi wetu. Kifupi sikutegemea kusikia mambo ya kuumizana ama kuvunjana viuno kama zile nyakati zetu.
 
Kwa nini ninyi vijana wa siku hizi mnakuwa delicate legelege like this? Acheni uvivu bana!

ungekuwa na ndugu aliye huko alafu ukaambiwa yanayoendelea,wala usingeandika hivyo,au kuvunjwa kiungo vya mwili,kuuliwa na kulazimishwa ngono ndio ukakamavu?
 
Hivi waliokuwa wanalazimisha jkt kurudishwa si ni hao wabunge wenu wasomi? Jeshine kuna taratibu, sheria na mbinu za mafunzo, hakuna mtu anayelazishwa kuzini kwa wote wapo chini ya sheria, afande akigundulika anajihusisha na ngono, sheria inachukua mkondo wake ikiwa ni pamoja na kuachishwa kazi!
 
Pia kuna ofisi ya usalama ambayo, inafanya kazi yake kwa siri, na ikimgundua afande mwenye nia ovu anakuwa kwenye wakati mgumu!
 
kaa ukijua ya kwamba intake moja ikiingia adi kuja kumalizika kwa mafunzo lazima mtu afe, ilo siyo geni kiongozi

Huu ulazima unatokea wapi?, kwa hivyo wanafanya kila njia ili wauwe watimize lengo...damn.


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
Hivi waliokuwa wanalazimisha jkt kurudishwa si ni hao wabunge wenu wasomi? Jeshine kuna taratibu, sheria na mbinu za mafunzo, hakuna mtu anayelazishwa kuzini kwa wote wapo chini ya sheria, afande akigundulika anajihusisha na ngono, sheria inachukua mkondo wake ikiwa ni pamoja na kuachishwa kazi!

Ila kuwavunja watoto wa watu mbavu hiyo ni ruksa siyo?
 
Pia kuna ofisi ya usalama ambayo, inafanya kazi yake kwa siri, na ikimgundua afande mwenye nia ovu anakuwa kwenye wakati mgumu!


Usalama wa jeshini unalinda wana jeshi na si makruta
 
Pole sana kaka, RIP...!!!
Inasikitisha sana...!!!!!

Ujue tatizo linakuja kwenye uzembe wetu wabongo na kukosa umakini kwa baadhi ya watumishi.
Pia kuna tabia, madogo wanakua wanasingizia ugonjwa, sasa daktari anashindwa kugundua nani muongo nani mgonjwa mwishowe inatokea daktari anam-neglet mgonjwa...

Pole tena asee ka Halima alikua dadako...

Kazi ya daktari ni kupima mgonjwa na kubaini maradhi na siyo kuhisi mtu anaumwa au la. Kama hii inamchanganya daktari ujue huyo ni magumashi kwa sababu hata anaowatibu anaona kama wanaigiza
 
Nimekuwa nikipinga hii project toka walipoanza kuipigia debe kufufua haya mafunzo ya JKT. Hata hivyo sidhani kama yataendelea kwa muda mrefu baada ya Kikwete kuondoka kwasababu ukweli unabaki palepale hatuna pesa ya kuendesha hizi operations wakati hata vitu vya msingi kama miundombinu na kadhalika bado zipo under funded.
 
practice and procedure hata ukipinga siye tulipita huko vijana kadhaa tuliwazika

Kwa hiyo waachwe waendelee kuteseka na kufa siyo....? Halafu utackia anabweka mdomo juu eti anataa maendeleo
 
na hiki kizazi cha soseji na mammy, kweli watatuulia watoto.
 
Back
Top Bottom