Vifaa Vonavyotisha Mazoezi ya Simba

Vifaa Vonavyotisha Mazoezi ya Simba

Mwisho wa siku historia na ukweli utabaki pale pale kuwa ni Simba tu ambayo inaongoza kuuza players nje na wakapata mafanikio (hata kama huyu mshirika wa Kinana atakwapua fweza za mauzo ) ! Nina uhakika kuwa kama wengine tulivyolilia miaka mingi kusajili yosso na kuwatunza (akina bekham, giggs, Fabregas, Messi n.k hawakuanza wakiwa na miaka 30) tutaweza kufika mbali sana.
Ndiyo maana namfagilia babu, eti sijui Ngasa kapewa gari, la nini huyo kijeba ambaye ni changu tuu na mijimama ishammaliza ? Wanunulie hao watoto hata bajaji wafanyie biashara uone kama hatuchezi fainali za Africa ! Fikiria hao akina Chonongo, miaka 3-4 ijayo kama akiendelea ? Babu kawajenga na kuwapa boost kubwa sana kisaikolojia ambayo nina uhakika itawasaidia sana ktk maisha yao ya soka.
Sasa hawa wezi wa TFF nao wangekuwa kama enzi zileee za akina El mamry za 80s kila mwaka wanaleta timu moja/mbili kubwa ya ulaya na kucheza mechi za kirafiki ingesaidia sana kupata uzoefu wa kimataifa badala ya kuwa tunashindwa hata na nchi zinazopigana vita miaka nenda rudi !
 
Simba ina sifa ya ziada ya kuwa njia panda ya mafanikio ya wachezaji wa Kibongo kuelekea umilionea kama sio ubilionea. mfano. Samatta, Okwi etc.

Ni kweli:
(1) Fedha ya Okwi tayari imeingia kwenye akaunti ya Simba.
(2) Jengo la Simba limekarabatiwa na kufikia ghorofa 20.
(3) Uwanja wa Simba Arena umekamilika na utafunguliwa na Hassan Dalali.

Simba oyeee!
 
Kama wadau tumepokea taarifa na tunasubiri kwa hamu tuone makali yake.
nakumbuka kuna watu walitisha sana (through magazeti) lakini kwenye ligi hawakua na lolote mfano ni Salum Kinje
 
hapa ni kufikirika zaidi
Ni kweli:
(1) Fedha ya Okwi tayari imeingia kwenye akaunti ya Simba.
(2) Jengo la Simba limekarabatiwa na kufikia ghorofa 20.
(3) Uwanja wa Simba Arena umekamilika na utafunguliwa na Hassan Dalali.

Simba oyeee!
 
Hivi PCCB, wameisha mfunga nani ? Leta takwimu na wala usilete mambo ya kuwaza kwa kutumia masaburi
kawaida yenu Yebo........lakini nadhani tunaongea lugha moja hapa ingawa hatuelewani, hao wachezaji wa Azam uliodai Simba iliwahonga PCCB haikuwakuta na tuhuma zozote........rejea ujumbe wako wa awali
 
umenda deep sana Mafuluto, Big Up!
Mwisho wa siku historia na ukweli utabaki pale pale kuwa ni Simba tu ambayo inaongoza kuuza players nje na wakapata mafanikio (hata kama huyu mshirika wa Kinana atakwapua fweza za mauzo ) ! Nina uhakika kuwa kama wengine tulivyolilia miaka mingi kusajili yosso na kuwatunza (akina bekham, giggs, Fabregas, Messi n.k hawakuanza wakiwa na miaka 30) tutaweza kufika mbali sana.
Ndiyo maana namfagilia babu, eti sijui Ngasa kapewa gari, la nini huyo kijeba ambaye ni changu tuu na mijimama ishammaliza ? Wanunulie hao watoto hata bajaji wafanyie biashara uone kama hatuchezi fainali za Africa ! Fikiria hao akina Chonongo, miaka 3-4 ijayo kama akiendelea ? Babu kawajenga na kuwapa boost kubwa sana kisaikolojia ambayo nina uhakika itawasaidia sana ktk maisha yao ya soka.
Sasa hawa wezi wa TFF nao wangekuwa kama enzi zileee za akina El mamry za 80s kila mwaka wanaleta timu moja/mbili kubwa ya ulaya na kucheza mechi za kirafiki ingesaidia sana kupata uzoefu wa kimataifa badala ya kuwa tunashindwa hata na nchi zinazopigana vita miaka nenda rudi !
 
Ni kweli:
(1) Fedha ya Okwi tayari imeingia kwenye akaunti ya Simba.
(2) Jengo la Simba limekarabatiwa na kufikia ghorofa 20.
(3) Uwanja wa Simba Arena umekamilika na utafunguliwa na Hassan Dalali.

Simba oyeee!
Baba mwenye busara atatumia kila alichonacho kuwekeza ili kumfanya mwanae afanikiwe hata kama yeye mwenyewe atabakia maskini, tofauti na libaba sharobaro linalotangaza neema kwa MACD nje kama Ngasa wakati wanae nyumbani wana-starve.

Hakuna ubishi kuwa hakuna mwanasoka bongo mwenye umate mate kama Samatta, Baba yake ni nani? jibu mwenyewe.
 
tawire tawire tawire:A S 576::A S kiss::embarassed2:
Baba mwenye busara atatumia kila alichonacho kuwekeza ili kumfanya mwanae afanikiwe hata kama yeye mwenyewe atabakia maskini, tofauti na libaba sharobaro linalotangaza neema kwa MACD nje kama Ngasa wakati wanae nyumbani wana-starve.

Hakua ubishi kuwa hakuna mwanasoka bongo mwenye umate mate kama Samatta, Baba yake ni nani? jibu mwenyewe.
 
Hao yanga watasajiri wachezaji wangapi wa kigeni? Kila mchezaji wanataka kumsajili, wamekuwa Kama mwanamke Malaya ?
Tena mwanamke mwenyewe wa pale kwa danguro la Sokota alipowafuma mkuu Secret wakijiuza mchana kweupe. Kabaang Tsh 20,000/= bila chenga.
 
Nasikia Yanga wamenyakua
Unajua Simba sasa hivi wanacheza na akili ya mtu mjinga, wanatangaza kusajili hata magalasa ili yanga wayavamie wakijua wanaikomoa Simba, mwisho wa siku wajikute wameshatimiza idadi ya wachezaji wa kigeni, ndiyo maana TFF-YANGA imependekeza idadi ya mapro kuwa saba badala ya tano baada ya kugutuka kuwa wamepigwa sehemu nyeti tayari.

We subiri tu majibu mtayaona hapa hapa.
 
Hao yanga watasajiri wachezaji wangapi wa kigeni? Kila mchezaji wanataka kumsajili, wamekuwa Kama mwanamke Malaya ?
Timu ya Serikali hii, tuliweka wachezaji mwisho kusajili watano na kuchezesha watatu lakn wenzetu wakafuture wote watano uwanjani na sheria ikapindishwa, kwa hili sitashangaa pia, huyu atakua wa 8, lakn nasikia Kavumbago anatolewa M-kopo
 
Back
Top Bottom