Vifaa Vonavyotisha Mazoezi ya Simba


Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,065
Likes
5,264
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,065 5,264 280
Miongoni mwa wachezaji ambao wameonekana kuwa tishio sana kikosini Simba pale Kinesi kwa sasa ni pamoja na;


  1. Sino Augustino kutoka Prison ya Mbeya, huyu ana wajihi kama wa Ngassa ilala yeye ana mwili kdg lakn amenivutia sana kwa jinsi alivyo na skills na stamina
  2. Twaha Omar kutoka Coastal Union; ukisikia Messi wa Tatu huyu ni mmojawapo, ni mwepesi sana na anajua mpira
  3. Baba Ubaya, Ngassa aliye tu, beki kisiki na ameonesha uhai sana katika safu ya mabvu ya kushoti, amenifurahisha anavyopiga NDIZI (HAPA lazima niwe mkweli nimefananisha ndizi zake na za Mbuyu Twite....namkubali sana)
  4. Beki wa Kati toka Kagera Sugar
  5. Samwel Ngassa
  6. ..................................?
Kweli nimegundua if you want to be seen stand up...........hawa vijana wakiwa kwenye klabu zao wasingeweza kuonekana hivh

Nawakaribisha sana pale Kinesi mjionee hazina ya Taifa toka kiwanda cha uzalishaji wa wachezaji
 
mito

mito

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2011
Messages
8,926
Likes
3,934
Points
280
mito

mito

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2011
8,926 3,934 280
ni kawaida kuonyesha uwezo kwenye mazoezi, ngoja kipute kianze utabisha kama ni yule yule uliyekuwa unamsifia kinesi!!
 
mluga

mluga

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
678
Likes
7
Points
0
mluga

mluga

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
678 7 0
Usajili unafanywa na nani ? na Zacharia Hanspope ha ha ha ha
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,359
Likes
1,845
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,359 1,845 280
Ngoja ligi ianze ndo tutajua.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,065
Likes
5,264
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,065 5,264 280
ni kawaida kuonyesha uwezo kwenye mazoezi, ngoja kipute kianze utabisha kama ni yule yule uliyekuwa unamsifia kinesi!!
ni kweli na hapa umenikumbusha AKUFO.......lakini na miba inaua soka bongo
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,065
Likes
5,264
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,065 5,264 280
Usajili unafanywa na nani ? na Zacharia Hanspope ha ha ha ha
kuna logic unaiweka hapa, uwkeli ni kwamba wengi wa hawa waliopo mazoezini wamejileta na licha ya kuonesha uhai lakini mwisho wa siku tutkaosikia ni wengine kabisa, usajili unaofanywa na kiongozi ndio mwanzo wa kuhujumiana pale matakwa ya kiongozi huyo yasipofanyiwa kazi...............nasikia Kaburu anaondoka na wachezaji wake kwenda nao Ashanti
 
D

dandabo

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2012
Messages
303
Likes
81
Points
45
D

dandabo

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2012
303 81 45
Vp huyo kiungo kutoka Uganda anayeitwa Uloya? Huyo ndo natamani asajiliwe fasta.
 
D

dandabo

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2012
Messages
303
Likes
81
Points
45
D

dandabo

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2012
303 81 45
Vp huyo winga kutoka Uganda anayeitwa Uloya? Huyo ndo natamani asajiliwe fasta.
 
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
6,489
Likes
466
Points
180
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
6,489 466 180
Mazoezi ya Kinesi vijana wanajituma ili wasajiliwe Simba. Hivi sasa wameacha starehe zote na mawazo yote wameyaelekeza uwanjani ili wapate ajira. Ngoja wasajiliwe wapate mshiko waanze kutembelea Kinondoni usiku watakavyokuwa wanacheza utajaza mwenyewe.
 
Tisha-TOTO

Tisha-TOTO

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
1,175
Likes
138
Points
160
Tisha-TOTO

Tisha-TOTO

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2010
1,175 138 160
Miongoni mwa wachezaji ambao wameonekana kuwa tishio sana kikosini Simba pale Kinesi kwa sasa ni pamoja na;


  1. Sino Augustino kutoka Prison ya Mbeya, huyu ana wajihi kama wa Ngassa ilala yeye ana mwili kdg lakn amenivutia sana kwa jinsi alivyo na skills na stamina
  2. Twaha Omar kutoka Coastal Union; ukisikia Messi wa Tatu huyu ni mmojawapo, ni mwepesi sana na anajua mpira
  3. Baba Ubaya, Ngassa aliye tu, beki kisiki na ameonesha uhai sana katika safu ya mabvu ya kushoti, amenifurahisha anavyopiga NDIZI (HAPA lazima niwe mkweli nimefananisha ndizi zake na za Mbuyu Twite....namkubali sana)
  4. Beki wa Kati toka Kagera Sugar
  5. Samwel Ngassa
  6. ..................................?
Kweli nimegundua if you want to be seen stand up...........hawa vijana wakiwa kwenye klabu zao wasingeweza kuonekana hivh

Nawakaribisha sana pale Kinesi mjionee hazina ya Taifa toka kiwanda cha uzalishaji wa wachezaji
Kabla ya mechi yenu ya kufunga dimba la ligi kuu dhidi ya Yanga mliyopigwa 2-0 mlikuwa mnachonga saana kuhusu ubora wa kikosi chenu kama ulivyoandika hapo juu.

Msije kumlaumu Rage pekee halafu!
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,382
Likes
714
Points
280
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,382 714 280
Nakubaliana na mtoa mada. Jana nlienda kinesi huyo messi n baba ubaya wanaujua sana afu wanajituma sana. Personally am expectin much kutoka kwa messi wa coastal aliyesajiliwa. Case study yangu nitamsubiri kwenye game 3 niombe kama yaliyomo yamo kweli

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
4,874
Likes
2,249
Points
280
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
4,874 2,249 280
huyo mzee wa Kinesi anavyoingiza pesa kwa simba kuutumia uwanja wake msahau habari ya simba kujenga kiwanja
 
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2008
Messages
4,610
Likes
144
Points
160
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2008
4,610 144 160
Kabla ya mechi yenu ya kufunga dimba la ligi kuu dhidi ya Yanga mliyopigwa 2-0 mlikuwa mnachonga saana kuhusu ubora wa kikosi chenu kama ulivyoandika hapo juu.

Msije kumlaumu Rage pekee halafu!
Hivi kesi ya Malashi na Ndlovu imefikia wapi? Je na wale washirika wenu pale Karume wameshakomboa mabasi yao?
 
F

Fofader

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
849
Likes
91
Points
45
F

Fofader

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
849 91 45
Hivi vifaa vinavyotisha vinamtisha nani?

To move the world we must first move ourselves - Socrates
 

Forum statistics

Threads 1,273,111
Members 490,296
Posts 30,471,854