Vidole vyangu havisomeki kwenye machine za biometric

Asante

Asante

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2009
Messages
2,089
Points
2,000
Asante

Asante

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2009
2,089 2,000
Msaada wataalam.

Vidole vya mikono yangu vimeshindikana kusomeka kwenye mashine za biometric wakati wa kusajili laini za simu, nimejaribu zaidi ya vituo 4 lakini imeshindikana.

Naomba msaada ni kitu gani kinasababisha hali ya aina hii kujitokeza, na nifanye nini au nile vyakula au dawa za aina gani kusaidia vidole kusomeka.
 
Easy Chair Mark III

Easy Chair Mark III

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2019
Messages
561
Points
1,000
Easy Chair Mark III

Easy Chair Mark III

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2019
561 1,000
Msaada wataalam.

Vidole vya mikono yangu vimeshindikana kusomeka kwenye mashine za biometric wakati wa kusajili laini za simu, nimejaribu zaidi ya vituo 4 lakini imeshindikana.

Naomba msaada ni kitu gani kinasababisha hali ya aina hii kujitokeza, na nifanye nini au nile vyakula au dawa za aina gani kusaidia vidole kusomeka.
Je unafanya kazi gani za nguvu zinazotumia mikono zaidi?
Kulima KWA jembe LA mkono?kugonga kokoto? Kuchoma mkaa, kuchanja kuni KWA shoka?

Inavyoonekana tatizo ni kwamba, mikono yako unaishughulisha sana NA kazi ngumu ngumu za kutumia nguvu, hivyo ngozi ya viganjani imekomaa na kukakamaa sana. Kiini cha tatizo ni lazima itakuwa hii, endapo kama haujawahi kuugua ugongwa wowote ule ambao umeathiri ubora wa ngozi yako ya kwenye viganja, e.g.ukoma.
 
King Mufasa

King Mufasa

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2018
Messages
527
Points
1,000
King Mufasa

King Mufasa

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2018
527 1,000
Hapana sijawahi kuuguwa ugonjwa wowote wa ngozi
duuh basi pole mkuu jitahidi uwe unaviweka videle vyako katika hali ya unyevuunyevu hali itarudi kama kawaida.
 
LuisMkinga

LuisMkinga

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
1,097
Points
2,000
LuisMkinga

LuisMkinga

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
1,097 2,000
Utakuwa umefanya kazi za cement kuna kipind au kukoroga rangi au kuchanganya kemikali fulani viwandani.
Suluhi jaribu kufua au kuloweka vidole muda mrefu then inaweza ikasaidia
 
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
3,896
Points
2,000
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
3,896 2,000
You can try two things. First, carry some of the single use alcohol wipes and use one on your finger just before using the scanner; this will determine if it is dirt or grime or sweat or such.
The other is to try warming up your fingertip first. You may have poor circulation, leading to less blood flow, which in turn makes it harder for the scanner to read your fingers. You can try rubbing your fingers together, exhaling on the finger, or flexing and unflexing to increase blood flow. My wife has this particular problem and is able to get scanners to work after some finger warmup.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
118,555
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
118,555 2,000
Msaada wataalam.

Vidole vya mikono yangu vimeshindikana kusomeka kwenye mashine za biometric wakati wa kusajili laini za simu, nimejaribu zaidi ya vituo 4 lakini imeshindikana.

Naomba msaada ni kitu gani kinasababisha hali ya aina hii kujitokeza, na nifanye nini au nile vyakula au dawa za aina gani kusaidia vidole kusomeka.
Vidole mfu angalia juani kama una vivuli vitatu.. Kikipungua kimoja basi ujue hata Vidole havitaweza kusoma popote


 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
98,093
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
98,093 2,000

Msaada wataalam.

Vidole vya mikono yangu vimeshindikana kusomeka kwenye mashine za biometric wakati wa kusajili laini za simu, nimejaribu zaidi ya vituo 4 lakini imeshindikana.

Naomba msaada ni kitu gani kinasababisha hali ya aina hii kujitokeza, na nifanye nini au nile vyakula au dawa za aina gani kusaidia vidole kusomeka.
 
Membe Jr

Membe Jr

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2017
Messages
2,288
Points
2,000
Membe Jr

Membe Jr

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2017
2,288 2,000
Msaada wataalam.

Vidole vya mikono yangu vimeshindikana kusomeka kwenye mashine za biometric wakati wa kusajili laini za simu, nimejaribu zaidi ya vituo 4 lakini imeshindikana.

Naomba msaada ni kitu gani kinasababisha hali ya aina hii kujitokeza, na nifanye nini au nile vyakula au dawa za aina gani kusaidia vidole kusomeka.
Unafanya kazi gani?
Unatumia vipodozi vikali?
 

Forum statistics

Threads 1,336,597
Members 512,670
Posts 32,544,780
Top