Vidole vyangu havisomeki kwenye machine za biometric

kijana13

kijana13

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2013
Messages
819
Points
1,000
kijana13

kijana13

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2013
819 1,000
Nakumbuka NIDA wakati usajili Kuna dada vilikataa kusoma kabisa. Ikabidi aondoke arudi tena. Dada mwenyewe inaonekana hafanyi kazi ngumu za kuharibu vidole. Inatokea. Fuata ushauri WA kusafisha kama wadau walivyoeleza Hapo juu .
 
J

JAY MTAALAM

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2014
Messages
1,243
Points
2,000
J

JAY MTAALAM

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2014
1,243 2,000
Kuna kitu unashika/unagusa sana na mikono kiasi sehemu za vidole vyako pengine prints zimefutika au pengine mzunguko wa damu kwenye viganja,pia angalia na ushauri wa Mshana.
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
41,553
Points
2,000
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
41,553 2,000
Ulikaa sana shamba nn
Au ulikuwa unapiga kzi ngumu mkono umekomaa

Ova
 
Mkokaa

Mkokaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2019
Messages
627
Points
1,000
Mkokaa

Mkokaa

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2019
627 1,000
Msaada wataalam.

Vidole vya mikono yangu vimeshindikana kusomeka kwenye mashine za biometric wakati wa kusajili laini za simu, nimejaribu zaidi ya vituo 4 lakini imeshindikana.

Naomba msaada ni kitu gani kinasababisha hali ya aina hii kujitokeza, na nifanye nini au nile vyakula au dawa za aina gani kusaidia vidole kusomeka.

Je ulishawai kwenda sehemu kufanya usajili ambao unahusia hichi kitambulisho chako cha taifa (namba ya kitambulisho) mfano TRA?
 
Mkokaa

Mkokaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2019
Messages
627
Points
1,000
Mkokaa

Mkokaa

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2019
627 1,000
NSSF, Vitambulisho imeshindikana, sasa tena simu naomba msaada
Sijakuelewa ulvyojibu

Sehemu ulizokwenda kusajili kwa kutumia namba ya NIDA je usajili ulifanikiwa au ilikataa?
 
LAMBOFGOD

LAMBOFGOD

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2016
Messages
1,507
Points
2,000
LAMBOFGOD

LAMBOFGOD

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2016
1,507 2,000
Inaonekana umewahi kufanya kazi za mikono zilizochangia kufubaisha alama za vidole, me binafsi nimekutana na tatizo kama hilo kwani baada ya usajili nilikuwa nafanya kazi za kupaka rangi na kupinga plasta, so juzi kati nasajili vidole gumba vyote havisomi nikajaribu vidole vya kati bila mafanikio nikadraw conclusion kuwa nida hawajielewi ila baada ya kuskuti kinomanoma nikaja na wazo LA kujaribu kidole kidogo cha mwisho ahahhaahaha ngoma faster ikaitikia, since then laini zote nimezisajili kwa style hiyo pekee, so na wewe jaribu kidole kimojakimoja hadi utakapokipata kitakachosoma
 
B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
6,872
Points
2,000
B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2010
6,872 2,000
1568238940426-jpeg.1204962

karlaakins.com

Dryness or excess moisture (sweat) and heat are the biggest challenges to obtaining good fingerprints, so it is always recommended to come to your appointment with cool and dry, but hydrated hands. ... Do not wash your hands or use hand sanitizer immediately prior to your fingerprinting appointment.

More info :
With prolonged use, the finger-pad skin can become inflamed, swollen, and damaged to the point that ultimately ridge detail disappears. The medical term for this is Hand-Foot Syndrome. Those who suffer from a rare genetic disorder called adermatoglyphia are born without friction ridges and thus have no fingerprints.
 
tinkanyarwele

tinkanyarwele

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,448
Points
2,000
tinkanyarwele

tinkanyarwele

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,448 2,000
Wanaovuta sigara, wakaacha iungue hadi kwenye filter au kile ki siponji na vitu vingine kama hivyo pia huweza kukumbwa tatizo kama hilo, je wewe ni mmoja wao?
 
T

TEZI JIKE

Member
Joined
Jul 14, 2019
Messages
41
Points
125
T

TEZI JIKE

Member
Joined Jul 14, 2019
41 125
Safari hii kama ndo hivyo tutatumia mpaka uume maana nao una mistari tofauti na mwingine kama vidole vinakataa vyote na lazima usajili kwa njia ya alama ya kidole utafanyaje sasa ukose mawasiliano ama?
 
kifusi boy

kifusi boy

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2017
Messages
786
Points
1,000
kifusi boy

kifusi boy

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2017
786 1,000
Simu yako haina fingerprint??
 
Asante

Asante

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2009
Messages
2,089
Points
2,000
Asante

Asante

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2009
2,089 2,000
Wanaovuta sigara, wakaacha iungue hadi kwenye filter au kile ki siponji na vitu vingine kama hivyo pia huweza kukumbwa tatizo kama hilo, je wewe ni mmoja wao?
Hapana sijawahi kuvuta sigara kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,336,612
Members 512,670
Posts 32,545,204
Top