Video ya wiki- Its so sad!!


Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
[media]http://uk.youtube.com/watch?v=geQrt1LDvu8[/media]
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
Hii historia ita tuhukumu jamani!!!

Hapo fisadi wana nunua magari ya mamilioni ambayo kila siku hutembea mwendo wa kono kono kuwatoa kwenye mahekalu yao mikocheni, beach na masaki kuwapeleka kwenye ofisi zao mjini!, badala hizo hela zisaidie watoto kama hawa!! jamani!

Wanaona ni halali wapokee 10% na kugawa raslimali za nchi yetu bureeee kwa wageni, wakati watoto kama hawa wapo wanataabika!
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Hii historia ita tuhukumu jamani!!!

Hapo fisadi wana nunua magari ya mamilioni ambayo kila siku hutembea mwendo wa kono kono kuwatoa kwenye mahekalu yao mikocheni, beach na masaki kuwapeleka kwenye ofisi zao mjini!, badala hizo hela zisaidie watoto kama hawa!! jamani!

Wanaona ni halali wapokee 10% na kugawa raslimali za nchi yetu bureeee kwa wageni, wakati watoto kama hawa wapo wanataabika!
Well said Rwabu and I dont think it will cost the Government any money to stop these kids from doing it but why should they be concerned? None of their kids goes down there!Na kinachonishangaza zaidi vyombo vyetu vya habari kama havioni haya mambo, did we really need to wait for wazungus to make this video for us?
 
B

balards

New Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
2
Likes
0
Points
0
B

balards

New Member
Joined Oct 5, 2007
2 0 0
People do understand matters but they ignore as they are not concerned,again they are afraid of political matters that's why they wait till whites to do those staffs for us,knowing that nothing can be done agaist them.Something which is really ridiculous.Some of the rich men/women help but large percent don't do that.The promlem of our country is that people are scared of government officials.They have got higher volume of doing nasty things agaist holly citizens.Tanzanians people are not politically strong that's why they are driven left right.I am so sorry to say that all these are done because of bribes/corruption.
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,903
Likes
169
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,903 169 160
Do inasikitisha kweli- kama hali halisi ilivyo!
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Do inasikitisha kweli- kama hali halisi ilivyo!
Jana nilikua namuonyesha sister mmoja hii video, machozi yakaanza kumtoka, kumbe nilimgusa bapaya, akaanza kukumbuka watoto wake aliowaacha bongo, noma!
 

Forum statistics

Threads 1,235,268
Members 474,471
Posts 29,216,243