Video ya MR2 akiwa Mnazi Mmoja 1996 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video ya MR2 akiwa Mnazi Mmoja 1996

Discussion in 'Entertainment' started by ngalikikinakiki, Oct 3, 2011.

  1. ngalikikinakiki

    ngalikikinakiki Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
  2. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,659
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ahsante sana....
    Kipindi hicho hamna cha "wafu fm" wala ujinga ujinga wa hizi fm redio kama siv!
    It was so REAL
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,319
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Muzuri kwa kweli.
     
  4. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 9,553
    Likes Received: 1,474
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda hiyo video. Jamaa kaanza harakati za kisiasa siku nyingi sana, kama unakumbuka albamu yake ya DEIWAKA, kuna wimbo unaitwa 'Barua kwa raisi', kielezea masuala mbalimbali yahusuyo mustakabali wa nchi, na mengine mengi. Hongera sana Mr Sugu.
     
Loading...