Tatizo lako hata humjui "AMALEKI" wa nchi ni nani...
Ndugu, USHETANI siyo MTU kwa umbo na sura yake...
SHETANI na USHETANI wa mtu hata kama ni Rais hujidhihirisha shahiri dhahiri ktk matendo yake ya kila siku, kila wakati...
Hata wewe tunaweza kuku - define kama ni SHETANI au mtu kwa matendo yako na kamwe siyo kwa sura, umbo, mwonekano au jina lako...!!!
FACTS CHECKS ZA USHETANI WAO:
1. Kwa siyo kweli kuwa SERIKALI CHINI YA MAGUFULI waliingia madarakani kwa kuiba kura ktk uchaguzi mkuu wa 2020?
USHETANI na ni SHETANI huyo!!!
2. Kwani siyo kweli kuwa katika utawala wa Hayati Magufuli serikali yake iliteka, kuua na kupoteza watu mpaka leo?
USHETANI na ni SHETANI huyo!!!
3. Kwani siyo kweli kuwa, aliibia watu hususani wafanyabiashara wenye mlengo tofauti wa kisiasa na yeye fedha kwenye bank accounts zao kwa kisingizio cha ufisadi bila kuthibitishwa na mahakama chombo cha kisheria ?
USHETANI na ni SHETANI huyo!!!
4. Kwani siyo kweli kuwa Rais Mahufuli (Mwendazake) na huyu mwanamama akiendeleza hakuongoza nchi hii kwa kuvunja sheria na katiba kwa hofu ya kuondolewa madarakani?
USHETANI na ni SHETANI huyo!!
NB: Hey! Mr/Mrs/Miss
Countrywide need we say more...?