Video ya Mahubiri ya Askofu Mwingira yaondolewa mitandaoni

Video ya Mahubiri ya Askofu Mwingira yaondolewa mitandaoni

Hotuba japo sijaisikia, headline tu inaonyesha, askofu anaongozwa na mihemko, pamoja na dharau za kimtikila kwa marais wa kiislamu,, sababu tu wanakuwa si madikteta,,
Hawa jamaa washagundua viongozi wenye imani ya kiislamu wanakuaga na hekima too much,, jambo linalowafanya watu mbalimbali wajaribu kuwatikisa tikisa na kuwa provoke,,,
Hii tendency ilianza tangu zama za Ruxa,, kipindi kina mtikila, Pengo, etc walivyokuwa wakimnanga mzee Ruxa bila woga wowote,, tofauti na walivyofanya kipindi cha nyerere, mkapa, au chuma
Mi naona Ile kufungiwa benki ya Efatha ndo maumivu yanayo msumbua
 
Enzi za chuma watu kama hawa walikua hawakohoi kabisa, maana yule ukicheza anafuta taasisi yako na hakuna kitu utamfanya,,
"Huwezi kuwa msaliti alafu ukabaki salama''
Gwajima alinyooka na kuwa mfuasi mtiifu kweli kweli,
Ombi langu, makonda arudishwe na apewe wizara ya habari, ili watu watie adabu
Leo kafutwa yeye...
 
JF ndio tegemeo la Dunia la kufichua yaliyofichwa , naomba yeyote mwenye video ya mahubiri ya Baba Askofu Mwingira alioyatoa leo, yanayosemekana ni mahubiri makali kupita yote ya maaskofu ya kudai haki tangu kupatikana kwa uhuru wa Tanganyika atuwekee tafadhali .
Kuna sehemu nimeiona imo humu humu ndani kwetu
 
Enzi za chuma watu kama hawa walikua hawakohoi kabisa, maana yule ukicheza anafuta taasisi yako na hakuna kitu utamfanya,,
"Huwezi kuwa msaliti alafu ukabaki salama''
Gwajima alinyooka na kuwa mfuasi mtiifu kweli kweli,
Ombi langu, makonda arudishwe na apewe wizara ya habari, ili watu watie adabu
Ukweli lazima usemwe ,hicho unachokitamani kwa sasa hakipo, yule mtenda maovu alishapumzishwa,
Cha kukushauri tu labda uende gambosh ukatafute msaada zaidi
 
Huwezi kumuita raisi wa nchi shetani. Eti ikulu Ina shetani
Huyu amerogwa sio bure
Tatizo lako hata humjui "AMALEKI" wa nchi ni nani...

Ndugu, USHETANI siyo MTU kwa umbo na sura yake...

SHETANI na USHETANI wa mtu hata kama ni Rais hujidhihirisha shahiri dhahiri ktk matendo yake ya kila siku, kila wakati...

Hata wewe tunaweza kuku - define kama ni SHETANI au mtu kwa matendo yako na kamwe siyo kwa sura, umbo, mwonekano au jina lako...!!!

FACTS CHECKS ZA USHETANI WAO:

1. Kwa siyo kweli kuwa SERIKALI CHINI YA MAGUFULI waliingia madarakani kwa kuiba kura ktk uchaguzi mkuu wa 2020?

USHETANI na ni SHETANI huyo!!!

2. Kwani siyo kweli kuwa katika utawala wa Hayati Magufuli serikali yake iliteka, kuua na kupoteza watu mpaka leo?

USHETANI na ni SHETANI huyo!!!

3. Kwani siyo kweli kuwa, aliibia watu hususani wafanyabiashara wenye mlengo tofauti wa kisiasa na yeye fedha kwenye bank accounts zao kwa kisingizio cha ufisadi bila kuthibitishwa na mahakama chombo cha kisheria ?

USHETANI na ni SHETANI huyo!!!

4. Kwani siyo kweli kuwa Rais Mahufuli (Mwendazake) na huyu mwanamama akiendeleza hakuongoza nchi hii kwa kuvunja sheria na katiba kwa hofu ya kuondolewa madarakani?

USHETANI na ni SHETANI huyo!!

NB: Hey! Mr/Mrs/Miss Countrywide need we say more...?
 
Tatizo lako hata humjui "AMALEKI" wa nchi nani...

Ndugu, USHETANI siyo MTU kwa umbo na sura yake...

SHETANI na USHETANI wa mtu hata Rais hujidhihirisha ktk matendo yake...

FACTS CHECKS ZA USHETANI WAO:

1. Kwa siyo kweli kuwa SERIKALI CHINI YA MAGUFULI waliingia madarakani kwa kuiba kura ktk uchaguzi mkuu wa 2020?

USHETANI na ni SHETANI huyo!!!

2. Kwani siyo kweli kuwa katika utawala wa Hayati Magufuli serikali yake iliteka, kuua na kupoteza watu mpaka leo?

USHETANI na ni SHETANI huyo!!!

3. Kwani siyo kweli kuwa, aliibia watu hususani wafanyabiashara wenye mlengo tofauti wa kisiasa na yeye fedha kwenye bank accounts zao kwa kisingizio cha ufisadi bila kuthibitishwa na mahakama chombo cha kisheria ?

USHETANI na ni SHETANI huyo!!!

4. Kwani siyo kweli kuwa Rais Mahufuli (Mwendazake) na huyu mwanamama akiendeleza hakuongoza nchi hii kwa kuvunja sheria na katiba kwa hofu ya kuondolewa madarakani?

USHETANI na ni SHETANI huyo!!

NB: Hey! Mr/Mrs/Miss Countrywide need we say more...?
You're very ignoramus!!
 
Enzi za chuma watu kama hawa walikua hawakohoi kabisa, maana yule ukicheza anafuta taasisi yako na hakuna kitu utamfanya,,
"Huwezi kuwa msaliti alafu ukabaki salama''
Gwajima alinyooka na kuwa mfuasi mtiifu kweli kweli,
Ombi langu, makonda arudishwe na apewe wizara ya habari, ili watu watie adabu
Chuma chenyewe saa hizi kinaliwa na mchwa
 
Back
Top Bottom