Video: Polisi wakisalimiana na Waandamaji

Video: Polisi wakisalimiana na Waandamaji

Hayo sio maandamano ya kisiasa ! Ni maandamano ya kampeni za mambo ya mazingira kuhamasisha binadamu kuheshimu mazingira!! Ya kisiasa hata Kwa wenzetu ni shughuli pevu
Nchi ile anayotoka Lizaboni, maandamo yenye amani ni yale ya CCM tu.
Yaan uandamane umpinge raisi? Ha ha ha yule mpenda sifa atawanyonga wote. Ww ona zanzibar kwa Maalim Seif alichojibu
 
Nchi ile anayotoka Lizaboni, maandamo yenye amani ni yale ya CCM tu.
Yaan uandamane umpinge raisi? Ha ha ha yule mpenda sifa atawanyonga wote. Ww ona zanzibar kwa Maalim Seif alichojibu
Teh teh
 
Aulizwe lipumba. Ivi aliruhusiwa kumpa mkono Polisiem au?
 
Mdau mmoja kanitumia... Yupo nchini Marekani..

Hapa polisi wanapeana mikono na Waandamanaji Kwa Amani kabisa..


Ingekuwa ni nchini kule kwa kusadikika ambapo Lizaboni anatokea, hawa watu wengepigwa virungu na maji ya washawasha wingi...

Eti umpinge Rais Mteule?

Jionee mwenyewe





Ethos.

Hao waandamanaj kwnz n waelewa, wanajua wanaandamania nn, pia n wastarabu hawavunji wala kuharbu miundombinu km wa bongo, pia wanaandamana kwa inshu ya maana siyo kama huku ata unachoandamania hukijui et uku...TAA
 
hawa wakwetu ni mahodari wakutumia vitu vyenye ncha kali lakini man to man silolote ndomana maranyingi hawatumiaga akili katika kutatua mambo yanayo wa face
 
Labda tuwe wazangu naamini hata yesu akirudi huku kwetu watamsurubu hawa si watu ni wanyama
 
Kwa huku kwetu ingeandikwa hivi: Waandamanaji wakisalimiana na risasi za polisi!!!! Wakipata mkong'oto!!!!
 
Watu wasipopigania Katiba ya wananchi tuendelee kusahau. Hata akija Rais mwingine
 
Hayo sio maandamano ya kisiasa ! Ni maandamano ya kampeni za mambo ya mazingira kuhamasisha binadamu kuheshimu mazingira!! Ya kisiasa hata Kwa wenzetu ni shughuli pevu
Nonsense
 
Back
Top Bottom