Video: Polisi wakisalimiana na Waandamaji

Video: Polisi wakisalimiana na Waandamaji

Dah! unataka kufananisha mbingu na ardhi?

Labda watajifunza kitu hapo.
 
Hamia marekani basi ukakutane na TRUMP au ukiona vipi hamia somalia basi.Tanzania na Marekani ni nchi tofauti zenye majina tofauti na mambo tofauti.Tanzania Sio COPYCAT wa kila jambo analopenda au kufanya marekani ukiwemo ushoga na ndoa za jinsia moja.

Mijitu ya hovyo kama wewe ni bure kabisa...
Naona umetaja ushoga kwa kuwa hiyo ndio fani yako, hongera utabanduliwa sana mwaka huu!
 
Yaani unaweza acha kuandamana........ Maana raha ya maandamano kuwe na ushinani na polisi..........
 
Hamia marekani basi ukakutane na TRUMP au ukiona vipi hamia somalia basi.Tanzania na Marekani ni nchi tofauti zenye majina tofauti na mambo tofauti.Tanzania Sio COPYCAT wa kila jambo analopenda au kufanya marekani ukiwemo ushoga na ndoa za jinsia moja.
Kuna haja ya serikali kuanza kuwapangia wananchi wake nani azae na nani, baada ya kuwapima ili tuepukane na upatikanaji wa watoa pumba kama hizi.... Au kuepuka magonjwa ya kurithi.. isiishie kuzua ndugu tu kuzaa, hata wasio ndugu... WEHU WATAPUNGUA KILA KONA
 
Hamia marekani basi ukakutane na TRUMP au ukiona vipi hamia somalia basi.Tanzania na Marekani ni nchi tofauti zenye majina tofauti na mambo tofauti.Tanzania Sio COPYCAT wa kila jambo analopenda au kufanya marekani ukiwemo ushoga na ndoa za jinsia moja.
Lakini damu za watu na maumivu siyo tofauti
 
Mtu anaandamana amepakata mtoto huku anasalimiana na polisi!
Hiyo haiwezi kutokea bongo
 
Hii clip imenifurashisha sana kumbe kuna maisha haya pia.
 
Back
Top Bottom