HEKIMA KWANZA
JF-Expert Member
- Mar 31, 2015
- 2,942
- 3,937
Kama mshahara hautoshi kwanini usiache kazi? Halafu kwanini hao walimu wanawapiga watoto vichwani na kwenye masikio?
Wapigwe tu maana hakuna nanma.WAPIGWE TU!
Sioni haja ya kuwapembeleza hao!
Piga Piga
Nasema hivi Piga.
Hata leo wamepigwa sana.Kumbe wamezoe
Ataweza kuwalipa.Dr Magufuli angiza walimu kutoka Rwanda kwa usalama wa wanafunzi wa tz
Kwani unajua wanalipwa kiasi gani?Kamshahara akatoshi kwaiyo hasira zote wanamalizia kwa madogo
Kuna kada ambayo hawadaiwi.Ayo ndo malulupu ya walimu apo akifikiria ana madeni na anadaiwa kwa Dukani na familia njaa kali unadani atawaacha apo hasira zote zitaishia kwa watoto..... JPM asiwapotezee awarudishie allowance zao km zaman lasivyo wataua
Wapigwe tu maana hakuna namna.Baada ya elimu bure sasa viboko kwa kwenda mbele.
Hakika mkuumitoto yenyewe vimeo
Mbona kawaida tu kila siku.Inatoshaa
anaambiwa ashike ukuta sijui
Ili iweje wakati wamepoteza muda kusomea Ualimu.Kama mshahara hautoshi kwanini usiache kazi? Halafu kwanini hao walimu wanawapiga watoto vichwani na kwenye masikio?
Mbona vipigo vya askari unaona vya kawaida.Laana za kujitakia hizi, watoto wa maskini hawa muwaonee huruma jamani. Kwa upande wangu hii ndo inatisha kuliko ile ya mbeya sec