Duh hii mbona kaliUmri wake mkuu....huko vijijini ni kawaida sana watoto kukosa uniform
swali zuri na gumu kulijibu!Sorry evidence kama mwanafunzi ni ipi?
anaambiwa ashike ukuta sijuiHivi visa ni vya aina yake walah
labda ni mwanafunzi hewaMbona ajavaa uniform huyo au ni mwanafunzi kweli mleta habari
Labda ni Mishahara haitoshi
Labda ni Mishahara haitoshi
mitoto yenyewe vimeoDuh, inaonyesha ndo upigaji wa wanafunzi huu sasa.
umri wake unaupimaje hapo??Umri wake mkuu....huko vijijini ni kawaida sana watoto kukosa uniform
hahahalabda ni mwanafunzi hewa
Huyo hawezi kuwa mwanafunzi