VIDEO: Josephine Mushumbusi akihutubia Singida Mjini

VIDEO: Josephine Mushumbusi akihutubia Singida Mjini

Jadili hoja.Kuna kikao kilichompa Josephine fursa ya kutumia pesa za chama? Je, kwenye vitabu vya matumizi pesa hizo zinaandikwaje?
Narudia nikuulize wewe kiongozi mimi ni kiongozi wewe usiye naibu mwenye cheo cha tatu katika chama chenu unaniuliza mimi acha kuleta hapa nenda ofisini kwenu kagongegonge meza huko wakakupe ukweli mimi ni jadili nini sasa
 
................Kama tulivyowaachia BMW na Ukoo wenu!
SAM_2173.JPG

​
kama CDM wanafanya yanayofanywa na CCM sasa si bora tu CCM iendelee kutawala?
 
mbona hapa hakuna chochote haya mawazo ya kuchuna chama yanatoka wapi, kila mwenye uwezo na mvuto kupiga debe na aende apige ilimradi tu anaweza kushawishi.

Mkuu,
tatizo ni kutumia pesa za chama, hasahasa pale Josephine anapoenda kufanya kazi za NGO yake ya IGEHETA na kuandika kuwa ametumia pesa za wafadhili wakati kiuhalisia ni pesa ya ruzuku ya chama. Pesa ya wafadhili anatia mfukoni.
 
Huyo aliyeleta uzi ni kati ya wale wenye ID zaidi ya mia wanalindwa na ma mods to the maximum
Tuko tunaongelea swala la gesi hapa na mwigulu kushuhudiwa na mapolisi kuwa alialika kikundi cha mauaji mtu anatuletea mambo ya chadema kwani jamvi hili ni la chadema duh mnatubore to earth

Nadhani kwa sasa hivi wanafikiria kukodi au kununua kabisa ID za zamani, baada ya 'kushutkiwa' kuwa wanaanzisha ID mpya kwa fujo.
 
Binafsi sioni tatizo la josephine kueneza chama,mbona mama salma kikwete anapewa mpaka saluti na kupokea taarifa za maendeleo mikoani?
 
Kaka tumeambiwa hapa tutumie akili zetu kwenye jamvi hili na tutumie utambuzi wetu kakae na wenzio kama limekukela mujadili muwekane sawa hapa JF hakuna vikao vya maamuzi hakuna kucheck na kubalance story iko one sided kumtendea haki mtuhumiwa itisheni vikao vyenu bwana haya ni mambo ya kiutendaji au na wewe kaka ndio bomu umelipua baada ya kulipuliwa tatizo ukikasirika mara moja unakamatika kuna wataalamu wa maandishi wanakutambua kaka kwamba wewe ni nani kama umechoka na huwapendi au unatumika njia unazotumia dhaifu mno

Ha ha haaa! Wataalamu wa maandishi ya komputer! This is new to me. Waambie wakasome tena kama ujuzi wao umewadanganya hivyo. Its Freshthinking, fanyia kazi mawazo sio mtu kaka.
 
Binafsi sioni tatizo la josephine kueneza chama,mbona mama salma kikwete anapewa mpaka saluti na kupokea taarifa za maendeleo mikoani?
Kumaliza shule si kuhudhuria mahafali na kupewa cheti bali ni kuwa na maarifa ya kutosha na ufahamu wa mambo.Kutaka kumlinganisha Kikwete na raia wa mtaani ni upungufu wa kimtazamo na akili.
 
Hakuna jambo rahisi huku duniani kama kukosoa...any Tom & Jerry can do.
 
Kuwa watu wa Singida Mjini hawana akili!!!
ndo maana yake huwezi kuwa na akili nzuri kwa yale maisha ya singida eti unavaa tisheti Ari mpya Kasi mpya, kwa lipi hasa? Akili gani timamu nchi kama tanzania na mahali hoi kama singida mbunge anashinda ana maswali 5 na nyongeza moja? Hapana, kuna kulogwa!
 
ndo maana yake huwezi kuwa na akili nzuri kwa yale maisha ya singida eti unavaa tisheti Ari mpya Kasi mpya, kwa lipi hasa? Akili gani timamu nchi kama tanzania na mahali hoi kama singida mbunge anashinda ana maswali 5 na nyongeza moja? Hapana, kuna kulogwa!
Kwa hiyo mnataka wavae magwanda ya jeshi wakafungwe?
 
JF haiwezi kujadili thread moja tu ya gesi. Wewe endelea na gesi, sisi tunamjadili mwanamama anayefuja rasilimali za chadema kwa kupitia mgongo wa boyfriend/manfriend wake.

Kwani leo mmeongezewa kiasi gani cha posho?
 
ndo maana yake huwezi kuwa na akili nzuri kwa yale maisha ya singida eti unavaa tisheti Ari mpya Kasi mpya, kwa lipi hasa? Akili gani timamu nchi kama tanzania na mahali hoi kama singida mbunge anashinda ana maswali 5 na nyongeza moja? Hapana, kuna kulogwa!

Kwahiyo Josephine baada ya kuwatukana kuwa hawana akili anaoffer solution gani. Kumbuka kuwa hakuna mtu anayeweza kuindice akili...
 
Mwanamke anaepita kumkomboa Mtanzania akiwemo mwanamke anashangaza sana anaposema "mwanamme na akili zako timamu huwezi kuvaa T-shirt imeandikwa ari mpya, nguvu mpya na kasi zaidi" kwa sababu itamaanisha kuwa anaona sawa kwa mwanamke na akili timamu kufanya hivyo.

Mwanamke mwenye akili hizi hawezi kuwa mtetezi wala mkombozi wa wanawake wengine, amegubikwa na mfumo dume
 
Mrs Babu anakula pesa za chadema tu.Mbulula wapo kimya wanyanyue midomo kama hawajatimuliwa kwenye sacoos ya chadema.Kawe ndo anachokiota sasa hivi

Njaa itakuua wewe.
 
Mwanamke anaepita kumkomboa Mtanzania akiwemo mwanamke anashangaza sana anaposema "mwanamme na akili zako timamu huwezi kuvaa T-shirt imeandikwa ari mpya, nguvu mpya na kasi zaidi" kwa sababu itamaanisha kuwa anaona sawa kwa mwanamke na akili timamu kufanya hivyo.

Mwanamke mwenye akili hizi hawezi kuwa mtetezi wala mkombozi wa wanawake wengine, amehubikwa na mfumo dume


Wow!!! A chapter from Plato in Swahili au? Ha ha ha ha!
 
Back
Top Bottom