tweenty4seven
JF-Expert Member
- Sep 21, 2013
- 15,894
- 19,779
Dk mipango hewa
Bora 0 kuliko kuKosa cheti kabisa na ukatumia ubongo wa mtu mwingine (cheti cha mtu mwingine)Vyeti wengi tu Hapana ! Mbowe mwenyewe div o
Elimu bure hujaona, vituo vya afya kila Halmashauri kwako sio ishu
Elimu bure ipi?? Vituo vipi?? Madawa hakuna. Acha ungeseElimu bure hujaona, vituo vya afya kila Halmashauri kwako sio ishu
Hataree sana! Dr Mpango atapata tabu sana kuendelea kufanya kazi na Magu maana inabidi awe muongo na bahati mbaya takwimu za uchumi huwa zipo wazi na haziongopi ni vyema akajiuzulu kuliko kupoteza heshima yake kutetea upuuzi
Raisi wangu MAGUFULI yoote tutasifia na kiukweli umefanya mengi mazuri....
Wananchi wako wanaotegemea kilimo wanalia kilio Cha mbwa Koko naongea kutoka moyoni..... Unaliua hili kundi la zaidi ya 70%
Elimu bure hujaona, vituo vya afya kila Halmashauri kwako sio ishu
Unamaanisha aliyweka post au waliorekodi video? Wahusika wakuu katika hili ni Bunge TVDo not be biased, inapendeza pia mkiwa mnaweka text kwa faida ya wasiosikia
Le mutuz, Musiba wanajipanga kumuhujumu Heche ni vyema mkiwaona huko mitaani muwaonye mapema kuwa njama zao zimejulikana mapemaDuh...Chadema si mchezo, kwa hali lazima wawe hatari kuliko Musiba.....[emoji1][emoji1][emoji1]
Tayari Musiba na le mutuz wapo kwenye njama za kwenda Dodoma na Heri kisanduku kumtandika Risasi kama walivyopata kumfanyia Tundu Lisu.Baada ya Lissu&Zitto the second is Heche,anasisimua
Serikali za wanyonge viongozi hutembelea gari za kawaida Sio magari ya bei kubwa kama TanzaniaSIRIKALI YA WANYONGE WANAOTEMBEA KWENYE VX.
Huu ndiyo usanii wa CCM miaka yote ndiyo maana nchi ina zaidi ya miaka 50 lakini hakuna maendeleoMna maana gani budget ya maendeleo kusema mtatoa tsh trilioni 11 na mkapeleka only 5 trillion?
Hata ww waweza kuweka baada ya kusikiliza