Video:John Heche amlipua Waziri Mpango Bungeni

Video:John Heche amlipua Waziri Mpango Bungeni

Inaniuma sana kuhusu wafanyakazi wa uma. Maisha yamekuwa magumu sana. JK pona alikuwa anaenda kubembea mpaka huko visiwa vya Bahamas na maisha yalikuwa yanaenda vzr sana.
 
Inasikitisha sana kwa maneno ya watendaji wakuu wa serikali kutoendana na matendo yao. Hasa kwenye suala la maisha ya kawaida kati ya viongozi na wanchi ni ulaghai wa hali ya juu.
 
Inaniuma sana kuhusu wafanyakazi wa uma. Maisha yamekuwa magumu sana. JK pona alikuwa anaenda kubembea mpaka huko visiwa vya Bahamas na maisha yalikuwa yanaenda vzr sana.


Yule naye alikithiri sana, alibembea kwenye vya angani akaona haitoshi akaenda kwenye mtelezo/uloda according to Mzee Mwinyi
 
Mh. Heche huwa namuelewa sana.

Heche ni kichwa.
Hawa ndio WAZALENDO WA NCHI HII WALIOBAKIA......!!!
Inasikitisha sana hii Serikali ya vichaa inavyowarubuni Watanzania wasiojitambua...!!!
Saaaaaaafi saaaana Mhe. Heche kwa nondo za uhakika. Najua hata Jiwe amekusikia lakini hataelewa. Kitakachofuata hapo ni kuwindwa kama swala....Inasikitisha na inakarihisha,.......!!
Mungu atuepushie mbali na utawala huuu mwovu.

..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom