Video inayomuonesha mtuhuniwa wa mauaji ya mwangosi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video inayomuonesha mtuhuniwa wa mauaji ya mwangosi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ukwaju, Sep 12, 2012.

  1. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,019
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
  2. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,019
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
  3. driller

    driller JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hivi tume imefikia wapi...!!? Maana hizi tume sku hizi zinzundwa ili kunyoosha taarifa na sio kutafuta ukweli..!!!
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Duh wanamzonga zonga vibaya mnooo
     
  5. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,019
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    waandishi ni kiboko iko siku watamnasa LIVE hata km sio mwenyewe watamuanika tu, kwa sababu leo walifichwa kuhusu kupelekwa Mahakamani lakini wasamaria wema wakawaambia waandishi mahali aliko, walifichwa kina zombe!!
    Hebu nfuateni huko Mahabusu
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,019
    Trophy Points: 280
    Mkuu.@Ukwaju mbona hiyo Video haifunguki? kwanini?
     
  7. Root

    Root JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,561
    Likes Received: 8,103
    Trophy Points: 280
    Pale wamepeleka mfungwa mwingine hawawezi mfunga mwenzao
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,019
    Trophy Points: 280
    Mkuu Ukwaju Video yako imechemsha haifunguki kabisa weka tena tafadhali.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wahehe wachukue kile kiatu wakamuanzishie kijadi,kwanza pengine wanatuzunguka tutajuaje ni yeye isije kuwa ni changa la macho.
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kanyaboya hilo
     
  11. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Sasa akijifikiria sasa hivi nadhani anajutia maamuzi yake!! Hakukuwa na ulazima wowote wa kulipua bomu tumboni kwa Daudi, wala FFU hawakuwa kwenye mapambano yeyote zaidi ya bangi zao na visenti vya sisiemu.
     
  12. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,019
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    MziziMkavu unajua hawa waandishi inakuwa hivi mpiga picha anakuwa mmoja naye ndiye anayewauzia wenzake picha yake km ni nzuri kwa hiyo anaweza kui-Block apendavyo kwa hiyo jaribu teana hapa BOFYA HAPA

    km ikigoma nenda tena hapa
    AU BOFYA HAPA
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo ndo huyo alievaa kijinzi? polisi wa tz bana sijui mafunzo hua wanapata wapi? unaezaje kutangulia na kumuacha mtuhumiwa nyuma? btw, kama ndie aliefanya, sielewi why are they wasting taxpayers money and time..ushaidi upo na kila mtu ameona na picha zipo. it is a matter of killing the fly and move-on.
     
  14. Asumwisye

    Asumwisye Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Naona kuna tatizo hapa maana haifunguki na katika page nyingine uliyopendekeza nayo haifunguki, msaada tafadhali...
     
  15. C

    CT SCan Mchina JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2013
    Joined: Mar 13, 2013
    Messages: 1,247
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Imeishia wapi. Mbona kimya sana.
     
Loading...