Vichwa 15 vya treni kununuliwa na Serikali

Vichwa 15 vya treni kununuliwa na Serikali



Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania imeunda tume ya watu 11 kuchunguza vichwa 15 vya treni ambavyo Rais Magufuli alivikuta bandarini vikiwa havina mwenyewe mwanzoni mwezi Julai, 2017 ili kama vitathibitika kuwa ni vizima serikali ivinunue.

Waziri wa Ujenzi, Uchukuzi na Mawasiliano Prof. Makame Mbarawa amesema hayo leo jijini Dar es Salaam na kusema kuwa serikali imekusudia kuvinunua vichwa hivyo vya treni kwa matumizi endapo vitakuwa ni vizima na kama havitakuwa na matatizo yoyote.

Prof. Makame amesema endapo vichwa hivyo vikionekana ni vizima kwa mujibu wa uchunguzi ukaofanywa na tume hiyo ya watu 11 iliyoundwa na serikali hivyo serikali itakaa chini na mmiliki wa vichwa hivyo 15 vya treni na kuzungumza naye biashara.

Mwezi Julai Rais Magufuli alipokuwa akiweka jiwe la msingi katika mradi wa upanuzi wa Bandari ya Dar es Salaam alisema ameviona vichwa vya treni zaidi ya 15 ambavyo kwa muda huo vilikuwa vinaonekana havina mmiliki, na kudai kuwa vichwa hivyo vya treni ni vibovu. Rais aliagiza Wizara husika kulifanyia kazi jambo hilo ili ukweli ufahamike kuhusu vichwa hivcyo 15 vya treni.

Chanzo: EATV

Tukumbuke TAKUKURU waliwahi kumtaja mmiliki wa vichwa hivi, pitia hapa=>
TAKUKURU imemtaja mmiliki wa vichwa vya treni vilivyokutwa Bandarini na rais Magufuli kuwa ni Electro-Motive Diesel

Mtu mzima akikubali amekosea ndio inakuaga hivi .uwa awaombi msamaha kuwa wamekosea.achalia mbali mtu mzima mwenye kiburi kama nanii nani huyu yule wa pantoni iliyogeuzwa zana ya jeshi kufunga mjadala . Ndio hivyo atuna namna zaidi ya kumuombea na kujiombea tufike 2020 salama [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Kuielewa hii nchi inahitajika akili ya ziada, tusamehe na kusahau ili afya zetu ziwe salama kwa sababu ukiyatafakari mambo mengine kwa kina unaweza kupata ugonjwa wa moyo au ukichaa.
 
Vilikuwa vya awanu ya NNE. Mh Sitta watakuwa anavifahamu. Wala siyo Mwakyembe. Tunakumbuka wakati ule alivyokuwa Akimba. Tutanunua vichwa vingi. Na uduma itaboreka. Yeye ndiye aliyeazisha mchakato wa SGR. Wakati ukawa aliposema watajenga Mara moja watakapoingia ikulu. Mh Sitta ndipo akaja huu na tuambia serekali ya awamu ya nne anaanza kujenga Reli SGR....
 
Mwenyewe huyo ni nani wakati havina mwenyewe
Kama havina mwenyewe si ivitaifishe tuu kuna haja ya kuunda tume ambayo itakula pesa kumtafuta mmiliki ambaye ni invisible
BAK tusaidie hapa
Usijali tutafika salama ila usisahau kumuombea na kujiombea lori lifike salama 2020 ndio haya maswali tutaulizia kwa kura
 
Kununua?? Kwa nini wasitaifishe??

Utataifisha mali yako? Hivyo vichwa vimeshanunuliwa na serekali siku nyingi. Ila kwa kuwa ulichezwa mchezo mchafu watu wanafunika kombe. Mambo haya ndio yanayochangia kutumika nguvu kubwa kunyamazisha upinzani kwani wataongea. Na ikitokea mpinzani anayeongea sana smg inamuhusu.
 
Mwenyewe huyo ni nani wakati havina mwenyewe
Kama havina mwenyewe si ivitaifishe tuu kuna haja ya kuunda tume ambayo itakula pesa kumtafuta mmiliki ambaye ni invisible
BAK tusaidie hapa
Tena vimeandikwa TRL si ndo mwenyewe huyo[emoji15]
 
1- Aliviona vichwa 15 vya treni...[emoji15] [emoji15]
2- Vichwa 15 vya treni havina mwenyewe...[emoji47] [emoji47]
3- Serikali inataka kukaa na mmiliki wa vichwa 15 vya treni kufanya mazungumzo ya biashara....[emoji2] [emoji2]
4- Serikali yaunda tume ili kuchunguza vichwa 15 vya treni....[emoji13] [emoji13]
5- Vichwa 15 vya treni vilivyo kamatwa bandarini ni vibovu...[emoji23] [emoji23]
pasua kichwa
 
Bongo utadhani mnatumia mnatumia miguu kufikiri mlisema mmeokota vichwa havina mwenyewe bandarini leo mnataka kuvinunua wakati mlitangaza mmeokota...endeleeni na isidingo yenu...
 
Sasa nani anawauzia ikiwa havina mwenyeweeeeee kwikwikwi jaman hiiserekale yangu inifanyie mpango nikaishi mwezini manake haya masarakasi ni balaaaaaa
 
Habari kwa ufupi
Mmliki:TRL
Muombaji:TRL
Malipo😛ayed in full by JK government
Muagizaji:Tanzania Government
Main Contractor:Metro Rail USA
Subcontractor:Metro Rail South Africa

Malipo ya mara yapili ya nini?
Hivi vichwa vilitokea sayari ya Mars?
Ni kweli TRL imepoteza memory sijui sababu ya ujio wa Standard gauge?
Chukua vichwa hivyo TRLvikusaidie reli ya Tanga hadi Arusha inafufuliwa,acha woga.
Waziri uhitaji tume ya madalali 11for what reason?.Unahitaji Certificate of Quality kutoka kwa maker,Na classification society approval na bima may be independent surveyor with international recognition.
 
Utataifisha mali yako? Hivyo vichwa vimeshanunuliwa na serekali siku nyingi. Ila kwa kuwa ulichezwa mchezo mchafu watu wanafunika kombe. Mambo haya ndio yanayochangia kutumika nguvu kubwa kunyamazisha upinzani kwani wataongea. Na ikitokea mpinzani anayeongea sana smg inamuhusu.
Umeandika kinyesi!
 
Back
Top Bottom