Serikali zote zilizotangulia zilikuwa zinatambua na kuthamini mchango wa wafanyabiashara kwenye kukuza uchumi wa Taifa hili...
Leo hii mfanyabiashara amegeuka kitega uchumi cha serikali, mfanyabiashara amekuwa sio wakala tena wa ukusanyaji kodi bali amekuwa mdaiwa...
Serikali imeua mitaji ya wafanyabiashara kwa kudhani wanawakomoa kumbe wanahatarisha uchumi wa nchi.
LEO hii tunasikia serikali inataka kununua vichwa vya treni vilivyotelekezwa bandarini bila aibu, kodi imekuwa juu, mfanyabiashara anafanya kazi ya kuinufaisha serikali huku yeye akizidi kufilisika.
Mfanyabiashara huyu si Kweli kwamba hajulikani maana kabla havijapakiliwa yalikuwepo makubaliano baina na mwenye Mali na Meli iliyopakia, anajulikana ila serikali inataka kumfilisi makusudi