• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Vichekesho kumi za leo teh teh teh!!!

KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
8,595
Points
2,000
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
8,595 2,000
"mnashangaa haka kadogo, baba anayo heshima kubwaaa......!

Tuwe wazi kwa watoto wetu tuu
 
K

Kingsimba

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
382
Points
195
K

Kingsimba

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
382 195
Da me nimeipenda hiyo ya tendo la ndo tuuuuu
 
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
2,140
Points
1,225
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
2,140 1,225
Searching...100%
Loading...0%
Network failed !

Full marudio
 
M

Malumbizo

Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
47
Points
0
M

Malumbizo

Member
Joined Jan 25, 2012
47 0
Nimefeli fom4 nataka nioe mali sna ila nina dada je tufanye barter trade unaonaje
 
DAWA YA SIKIO

DAWA YA SIKIO

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
981
Points
195
DAWA YA SIKIO

DAWA YA SIKIO

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
981 195
Searching...100%
Loading...0%
Network failed !

Full marudio
***
teh teh teh !
Mkuu umekurupuka.
WAKATI MWINGINE UKIONA WENZAKO WOTE WAMEVUA NGUO,KWANZA CHUNGUZA KWANINI KABLA HUJAROPOKA.
 
Pota

Pota

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
1,884
Points
1,250
Pota

Pota

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
1,884 1,250
Searching...100%Loading...0%Network failed !Full marudio
jf ina wanachama wapya kila siku....ni kama shule....kila mwaka kuna darasa jipya...ni mwanafunzi mwehu tu wa drs la pili atakayesemamwl. wa drs la kwanza amerudia kufundisha mamboya mwakajana.ukiona topiki imejurudia tambaa... waachie wengine wasome....pia kumbuka kuwa chini ya jua hakuna kipya.....
 
peoples power

peoples power

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
471
Points
225
peoples power

peoples power

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
471 225
mkuu nimeipenda hii maaana ndan mwake ipo fact,
""Kama tunatakiwa kufanya sex ndani ya ndoa 2, kwnn tunabalehe kabla ya kufunga ndoa?""
hiyo iko poa kabisa unabarehe na kumi na tano ndoa miaka ishilini na nane hapo katikati maisha yanaendaje?
 
M

mzeelapa

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
1,065
Points
1,250
M

mzeelapa

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
1,065 1,250
Nimeangalia picha zenu, e2themiza na Mikatabafeki nyie ni ndugu??? ha ha ha ha ha !!!
 
M

mzeelapa

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
1,065
Points
1,250
M

mzeelapa

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
1,065 1,250
Nimeangalia picha zenu (Avatar), e2themiza na Mikatabafeki nyie ni mapacha??? ha ha ha ha ha !!!
 

Forum statistics

Threads 1,403,610
Members 531,286
Posts 34,428,906
Top