Vibaka wananisumbua sana mtaani, nifanyeje?

Vibaka wananisumbua sana mtaani, nifanyeje?

Mkuu nunua gun hata kibastola kidogo, vibaka huwa hawatoki mbali ni hapohapo mtaani. Sasa unatakiwa ufanye watu wajue unamilliki gun kivipi?.

Ukishanunua wewe amka usiku hata sa6 wengi wanakua hawajalala huu muda, piga bastola juu paah! Paaahh! Huku unaongea kwasauti Pumbavu sana nyie, washenzi nyie, mnabahati sana.

Ndugu yangu nakuhakikishia hapo mtaani heshima inaongezeka sana wataambizana kama upo uswahilini taarifa zinatembea sana hao vibaka hawaji sogea tena, gun inaogopeka sana. Ukipita mtaani watakua wanakuangalia tu huku wanaoneshana vidole[emoji28][emoji28].

Hii mbinu aliitumiaga babu yangu wakt anaamia mbagala enzi hzo vibaka kma wote, alifanya hvo toka sikuhyo ni heshima alloohhh
 
Uzio na mbwa siku hizi Kuna namna wanafanya Hawa vibaka unakuta tu asubuhi mbwa wamerest in peace na vijana wameshajichagulia vitu vyao.
Akifuga Blackpentha ?

VshBcEGiWNlC_7772_700.jpg
 
Wakifa polisi watamfanya mtaji mkuu...
kwa iyo ukivamiwa na majambazi nyumbani kwako uwaache tu wakuibie? bunduki kwa hiyo zinauzwa kwa ajili ya urembo tu....hukusikia yule mwanamke wa geita alieua majambazi akapewa zawadi na polisi?
 
Mkuu nunua gun hata kibastola kidogo, vibaka huwa hawatoki mbali ni hapohapo mtaani. Sasa unatakiwa ufanye watu wajue unamilliki gun kivipi?.

Ukishanunua wewe amka usiku hata sa6 wengi wanakua hawajalala huu muda, piga bastola juu paah! Paaahh! Huku unaongea kwasauti Pumbavu sana nyie, washenzi nyie, mnabahati sana.

Ndugu yangu nakuhakikishia hapo mtaani heshima inaongezeka sana wataambizana kama upo uswahilini taarifa zinatembea sana hao vibaka hawaji sogea tena, gun inaogopeka sana. Ukipita mtaani watakua wanakuangalia tu huku wanaoneshana vidole[emoji28][emoji28].

Hii mbinu aliitumiaga babu yangu wakt anaamia mbagala enzi hzo vibaka kma wote, alifanya hvo toka sikuhyo ni heshima alloohhh
Hii mbinu iliwahi kuchukua Uhai Wa mtu pia..

Alipogundulika kuwa anamiliki Bastola, Wazee wa kazi walimvamia Jioni ya saa Moja, hakuwa amejiandaa; wakamlazimisha awapatie Bastola yake, alivyoonyesha kugoma goma Jamaa wakamlima Shaba kisha wakatokomea.. Kumbe lengo lao waliitaka silaha yake ili wakaitumie kwenye Uhalifu..
 
Nimejitahidi njia nyingi saana kuweza kukabiliana nao imekua ngumu. Naombeni msaada kiukweli nimefeli.

Juhudi chache

Nimejitahidi kuishi kama mlinzi kuamka usiku mara mbili na kuzunguka nyumba.

Ila leo saa mbili nimetoka kwenda dukani ndani ya saa moja narudi watoto wananiambia dirisha limefunguliwa na pazia kuanguka, nimefatilia nikagundua wamekuja vibaka wameiba vitu vichache.

Msaada wa mawazo tafadhali.

Una fensi?
 
mwaega bado haujakaa vizuri na hao masela wa mtaani jifunze kukaana jamaa sawa sawa wezi wako utawajua kabisa.


Na bila shaka inawezekana huko ni kongowe na kwa mfipa.

Kingine nakuomba PM hilo jina unielekeze vizuri si ajabu wewe ni ndugu yangu aisee.
 
Nimejitahidi njia nyingi saana kuweza kukabiliana nao imekua ngumu. Naombeni msaada kiukweli nimefeli.

Juhudi chache

Nimejitahidi kuishi kama mlinzi kuamka usiku mara mbili na kuzunguka nyumba.

Ila leo saa mbili nimetoka kwenda dukani ndani ya saa moja narudi watoto wananiambia dirisha limefunguliwa na pazia kuanguka, nimefatilia nikagundua wamekuja vibaka wameiba vitu vichache.

Msaada wa mawazo tafadhali.
Chukua unyayo wao kaka, weka mchanga njia wanazopita ul unyao wa mmoja wao ndo dili, wataogopa nyumba. ukiwa nao niambie
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom