Vibaka wananisumbua sana mtaani, nifanyeje?

Vibaka wananisumbua sana mtaani, nifanyeje?

mwaega

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Posts
201
Reaction score
261
Nimejitahidi njia nyingi saana kuweza kukabiliana nao imekua ngumu. Naombeni msaada kiukweli nimefeli.

Juhudi chache

Nimejitahidi kuishi kama mlinzi kuamka usiku mara mbili na kuzunguka nyumba.

Ila leo saa mbili nimetoka kwenda dukani ndani ya saa moja narudi watoto wananiambia dirisha limefunguliwa na pazia kuanguka, nimefatilia nikagundua wamekuja vibaka wameiba vitu vichache.

Msaada wa mawazo tafadhali.
 
Jambo la kwanza, eleza unaishi wapi?

Usijekuwa unaishi maeneo ambayo ni maarufu kwa kuwa makazi ya vibaka, ushauri wowote zaidi ya kuhama huko hautakusaidia...

Kama hapo ni nyumbani kwako (nyumba uliyojenga wewe) na una uzio, fuga mbwa...
 
Nimejitahidi njia nyingi saana kuweza kukabiliana nao imekua ngumu. Naombeni msaada kiukweli nimefeli.
Juhudi chache
Nimejitahidi kuishi kama mlinzi kuamka usiku mara mbili na kuzunguka nyumba.
Ila leo saa mbili nimetoka kwenda dukani ndani ya saa moja narudi watoto wananiambia dirisha limefunguliwa na pazia kuanguka, nimefatilia nikagundua wamekuja vibaka wameiba vitu vichache.
Msaada wa mawazo tafadhali.
Kuwa Kibaka tu

Huwa hawaibiani
 
Naishi kama sio kwangu sina raha au amani
Pole sana mkuu. Wizi unarudisha nyuma, wizi unakwaza na kuleta hofu isiyoisha.

Wizi una hatarisha maisha hata kama kilistahili kuibiwa kitu kidogo.

Wadau wameshauri kuweka fensi na kufuga mbwa.

Kwa namna fulani itasaidia.
 
Nimejitahidi njia nyingi saana kuweza kukabiliana nao imekua ngumu. Naombeni msaada kiukweli nimefeli.

Juhudi chache

Nimejitahidi kuishi kama mlinzi kuamka usiku mara mbili na kuzunguka nyumba.

Ila leo saa mbili nimetoka kwenda dukani ndani ya saa moja narudi watoto wananiambia dirisha limefunguliwa na pazia kuanguka, nimefatilia nikagundua wamekuja vibaka wameiba vitu vichache.

Msaada wa mawazo tafadhali.
Hama
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom