Satoh Hirosh
JF-Expert Member
- Mar 30, 2021
- 7,235
- 29,524
Akiwa anapiga watu hovyohovyo,Cv ataenda kuiboresha jelaSijasema alipwe.
Atembeze kichapo yaani apige watu nakos ovyo ovyo.
Fasta tu ataboresha CV.
Akiwa anapiga watu hovyohovyo,Cv ataenda kuiboresha jelaSijasema alipwe.
Atembeze kichapo yaani apige watu nakos ovyo ovyo.
Fasta tu ataboresha CV.
Mbwa wakifa wanauma sana jamani.Na kama ana mwili kama akina The Monk hata umnyweshe korie mapipa Tisa haongezeki afanyeje?
Uzio na mbwa siku hizi Kuna namna wanafanya Hawa vibaka unakuta tu asubuhi mbwa wamerest in peace na vijana wameshajichagulia vitu vyao.
Una nini wewe mpaka wakuibie mara kwa mara.?Mtaani wanajua mm mwanajeshi wa nyumbu lakini bado ila sio mjeshi kiuhalisia
comment bora kabisaishi nao kwa amani hapo mtaani , ukiwapita usivunge wasalimie , waachie buku mara moja moja watakuwa walinzi wa sehemu yako ata vibaka wengine wakija hao ndo watakusaidia kuwapata
ile kauli ya tunaishi kwa kutegemeana ndo pahala pakecomment bora kabisa
Uzio nimeweka mpaka nimeongeza ukuta kuwa mrefu ila tatizo upande mmoja nimemaliza eneo sijaweka uzio.
Kibaha nipo
hapo inabidi uanze naye mmoja ili iwe fundisho kwa wengineNimejitahidi njia nyingi saana kuweza kukabiliana nao imekua ngumu. Naombeni msaada kiukweli nimefeli.
Juhudi chache
Nimejitahidi kuishi kama mlinzi kuamka usiku mara mbili na kuzunguka nyumba.
Ila leo saa mbili nimetoka kwenda dukani ndani ya saa moja narudi watoto wananiambia dirisha limefunguliwa na pazia kuanguka, nimefatilia nikagundua wamekuja vibaka wameiba vitu vichache.
Msaada wa mawazo tafadhali.
Mkuu hivi hili huwa ni limnyama gani? Linavoonesha ni hatari kuliko chui
Kama ni nyumba yako jenga uzio ukamilike mpaka juu, ongezea waya wa miba juu ya fensi na weka mbwa wawili.Ina uzio niliongeza hadi kozi za tofauri ili wasiruke ukuta ila upande mmoja ndio hakuna uzio kwahiyo wafungua dirisha upande huo
Mkuu unataka kuwatoa roho kama Puttin?? Wapige shoti kali tuu hawatarudiKwa nini wasife, inatakiwa wafe ili heshima irudi....
Kweli, mambo ya silaha sio mchezo mchezo, hata wakijua unayo basi hata mchana muda ambao haupo wataivizia wala huku. Ni Hatar pia kwenye familia endapo kuna mtu mleviHii mbinu iliwahi kuchukua Uhai Wa mtu pia..
Alipogundulika kuwa anamiliki Bastola, Wazee wa kazi walimvamia Jioni ya saa Moja, hakuwa amejiandaa; wakamlazimisha awapatie Bastola yake, alivyoonyesha kugoma goma Jamaa wakamlima Shaba kisha wakatokomea.. Kumbe lengo lao waliitaka silaha yake ili wakaitumie kwenye Uhalifu..
Kaka unaongea utadhani huko kujenga ni kama kuhama nyumba ambayo wanafunga geti mapema alafu wewe unarudi mida mibovu[emoji28]Hama hapo kajenge kwengine[emoji28]
Acha ugaidiUkija ua mmoja watatulia
Ha ha haa,ushauri tu mkuuAcha ugaidi