Vibaka eneo la karibu na Magufuli UDSM hostels

Vibaka eneo la karibu na Magufuli UDSM hostels

luqman luqman

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2014
Posts
850
Reaction score
1,405
Habhari zenyu wakuu!

Ni siku ya jana majira kama ya saa 5 usiku kuna jamaa angu katoka kwenye hizo hostel akiwa anaelekea uelekeo wa mlimani city kupitia njia ya watembea kwa miguu iliyo pembeni ya barabara ndipo walipotokea watu takribani nane wakiwa na mapanga wakiwa wanamfata nyuma.

Bahati nzuri jamaa ni sport man na alfanikiwa kukimbia mbio bila kukamatwa.

Tahadhari ichukuliwe kwa wanaoishi maeneo hayo na maeneo ya karibu.
Wassaalam.
 
Hao ni madenti tu wanatafuta kujazi boom,angewauliza kupta uhakika,ngoja leo ntaenda kuhakikisha
😎😎🙁😉
 
hizo naona zimezagaa sasa, hadi mitaa ya morogoro mjini watu wanakatwa mapanga, wanakabwa na kuibiwa muda kuanzia saa mbili (2) usiku. inasemekana pia hao vibaka wanakuwa nane, hivi vikundi sijui nani anaviratibu, ni vijana wadogowadogo wala si wakubwa kwa umri ama muonekano. tujitahidi kujilinda naona serikali na jeshi la police wapo busy na mambo yao ya kisiasa
 
Vijana wa siku hizi mmekuwa lege lege mno. I remember in 2007 when I was a young student there, I was escorting a girl I was chasing on her way to Sinza. Tulikuwa tunashukia na ile road ya hosiptali, tunakatisha uchochoro kuelekea kwenye mabwawa ya maji machafu then tunatokea kwenye kale ka geti kaliko kule karakana ya ujenzi mida ya saa nne usiku. Then narudi kwa mguu saa tano usiku nakatiza lile pori peke angu bila uoga.
 
Muoga nae huyoo yaani watu nane tuu tena wenye mapanga anawakimbia me nashauri siku nyingine apambane.
 
Watupishe tupanye kazi, Dar es salaam OYEEEE
 
Habhari zenyu wakuu! Ni siku ya jana majira kama ya saa 5 usiku kuna jamaa angu katoka kwenye hizo hostel akiwa anaelekea uelekeo wa mlimani city kupitia njia ya watembea kwa miguu iliyo pembeni ya barabara ndipo walipotokea watu takribani nane wakiwa na mapanga wakiwa wanamfata nyuma. Bahati nzuri jamaa ni sport man na alfanikiwa kukimbia mbio bila kukamatwa. Tahadhari ichukuliwe kwa wanaoishi maeneo hayo na maeneo ya karibu.
Wassaalam.
Mkuu ww ni First year bila shaka
 
Back
Top Bottom