Mgirik
JF-Expert Member
- Apr 27, 2013
- 13,287
- 13,456
Ujue kuolewa/kuoa sio lazma.....
haswaa! Ila ni kujiongezea heshma na zngnezo.........
Ujue kuolewa/kuoa sio lazma.....
Sijui aliyesema uzuri wa mwanamke ni tabia alikuwa ni kipofu?
Maana kila mwanamke akipita watu wanatupia jicho kule kwa Sheikh Hilarry Kipozeo.
Hatari sana
haswaa! Ila ni kujiongezea heshma na zngnezo.........
We huwazi?wananume wengi wa siku hizi akili zao ni ngono tu... waza sasa vivutio vya ngono viko wapi!
1. mat.tak.o makubwa
2. urembo wa mwanamke.. uso huo
3. matiti.. attractiveness ya matiti inaamsha akshi za ngono..
4. mavazi..nk
nmeifanyia rwamshenye vp kwan www huamin?
We huwazi?
Lazma uwazeeee utaachaje kuwaza!!!!nawaza sana ustaz...! huoni hio avatar yako inavyoniwazisha?
vishawishi mwavileta wenyewe tu!
Lazma uwazeeee utaachaje kuwaza!!!!
papuchi hoyeee papuchi juuu
Sasa tutaponea wapy siee,t.ako pasi,tabia ziro..mhh,
niweke picha?....
Lazma uwazeeee utaachaje kuwaza!!!!
papuchi hoyeee papuchi juuu
Hapana picha ninayo hapa
Heshima kuvaa pete au?
make mi najua watu wanaogawa sana papuchi na tigo ni wake za watu
heshima ipi iliopo?
Tabia ya mwanamke iko makalioni
mkuu bujibuji ulikuwa hulijui hilo?
Skin tight za masponji zinakuhusu shost lol
Kwa kawaida makalio yanaendana na tabia.