Uzinduzi wa kampeni za uchaguzi Arumeru (CHADEMA)

Uzinduzi wa kampeni za uchaguzi Arumeru (CHADEMA)

Mkuu tambua ya kuwa ccm hawashindwi kitu, na hasa kitu chenyewe kikiwa cha kuhatarisha maslahi yao.
Any ways tuendelee kusubiri.

Ccm na mkataba wa televisheni wanahusiana vipi?
Watalipa gharama za kuvunja mkataba kama hawatarusha iyo kitu.
 
Wazee hilo sasa changa hawa startv vipi wakuu au mkataba haukuingiwa au hujuma ya magamba?
Binafsi nahisi magamba washachakachua....alafu kunawadau hapa jamvini walisema kuna matangazo ya startv yanapita
chini ya luninga na yanasema kuwa watarusha uzinduzi wa CDM live' sasa mbona siyaoni?
 
Huyu ni mkurugenzi wa masuala ya uchaguzi cdm,madiwani wa karatu,moshi mjini,na a town wapo
 
Huyu ni mkurugenzi wa masuala ya uchaguzi cdm,madiwani wa karatu,musoma mjini,moshi mjini,na a town wapo
 
Mijitu mingine ni mamruki tu inadandia trein kwa mbele wakuu mwenye acesses na startv leaders awatwangie tujue tatizo ni nini naona tamthilia imeisha.
 
Huyu ni mkurugenzi wa masuala ya uchaguzi cdm,madiwani wa karatu,musoma mjini,moshi mjini,na a town wapo
 
Asante ngeleja kwa kuchukua umeme..nahisi umeona ntafaidi sana..ma.gamba yako..ila tambua jf ni zaidi ya star tv..
 
Sasa tamthilia imeisha. Je, ni kweli watajiunga live au ni longolongo tu?
Au magamba wamezuhia?
 
nimewasiliana na staa tv wanesema gari lao la matangazo ya mojakwa moja lipo uwanjani...na mda mfupi ujao watakuwa hewan
 
Vipi kamanda Lema yupo?. Hakuna mgombea wa kike wa chama kingine ili Lema Atuambie ni nyumba ndogo ya Waziri mkuu mstaafu?
 
Vipi kamanda Lema yupo?. Hakuna mgombea wa kike wa chama kingine ili Lema Atuambie ni nyumba ndogo ya Waziri mkuu mstaafu?



Kamanda Lema yupo na tumezunguka nae tokea mchana
 
Makamba tupo na nyie,ni heri ya vita inayotafuta haki na utu wa mwanadamu unaudhurumiwa na CCM.
 
kwa wale walio majumbani fungulia startv. shehe Sadick ndo anafungua kwa maombi sasa hivi.
 
Back
Top Bottom