• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

UZINDUZI WA JENGO LA EAST AFRICA COMMUNITY: KERO tupu ARUSHA BARABARA MUHIMU ZAFUNGWA.

Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,867
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,867 2,000
Hawa city fathers wamekuwa wanaleta usumbufu mara zote kunapokuwa na ugeni hapa jijini Arusha. Kero kubwa iliyonifanya niilete kero hii ni kuwa kila kunapokuwa na ugeni hapapitiki! Wamefunga barabara muhimu na kusababisha usumbufu usio wa lazima.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
9,044
Points
2,000
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
9,044 2,000
Hawa city fathers wamekuwa wanaleta usumbufu mara zote kunapokuwa na ugeni hapa jijini Arusha. Kero kubwa iliyonifanya niilete kero hii ni kuwa kila kunapokuwa na ugeni hapapitiki! Wamefunga barabara muhimu na kusababisha usumbufu usio wa lazima.
Hii ndio tanzania mkuu_watu wana makusudi sana,pole sana mkuu
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,867
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,867 2,000
Hii ndio tanzania mkuu_watu wana makusudi sana,pole sana mkuu
Ahsante IGWE, ila imenibidi nikapaki gari nikakodi pikipiki unnecessarily!
 
Last edited by a moderator:
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
9,044
Points
2,000
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
9,044 2,000
Ahsante IGWE, ila imenibidi nikapaki gari nikakodi pikipiki unnecessarily![/QUOTE]

Pole mkuu,..si unajua hata huu usumbufu unaletwa na tanesco nao_mtu inabidi ununue jenereta unnecessarily...nchi ya hovyo sana hii mkuu
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
9,385
Points
2,000
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
9,385 2,000
Hawa city fathers wamekuwa wanaleta usumbufu mara zote kunapokuwa na ugeni hapa jijini Arusha. Kero kubwa iliyonifanya niilete kero hii ni kuwa kila kunapokuwa na ugeni hapapitiki! Wamefunga barabara muhimu na kusababisha usumbufu usio wa lazima.
Itabidi mzoee tu kwani Dar mambo hayo ni kawaida kabisa!!
 
M

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,196
Points
2,000
M

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,196 2,000
Arushaone ni barabara ipi imefungwa aise tuanze kupanda toyo muda huu
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,402,746
Members 530,977
Posts 34,403,824
Top