UZI WA KUWACHORA WACHEKESHAJI WASIO CHEKESHA

UZI WA KUWACHORA WACHEKESHAJI WASIO CHEKESHA

List ni ndefu kwa haraka haraka niwataje hawa siwezi kupoteza mbs kufungua upuuz wao.
Makali wenu
Tabu ntigita japo huyu anachuraa
Bypass yule demu bubu
Ebitoke toka atoke timamu hamna kitu
Jaymond analazimisha tu fani
Pilipili huyo ndio kabisa alienda hadi Kenya akahaibisha nchi badala ya kuchekesha
Bambo labda zamani
Kuna dogo anajifanya Mpemba sikuizi yupo clay tz huyu naye hapana
 
Kuna wengine hawajui kwenda na wakati.. Yani vichekesho vyao haviwezi dumu ata mwaka..

Mfano:ukiangalia vichekesho au movie za Tiny white, Ringo, Mr bean, charlie chaplin, Majuto kidogo, Mr bone na wengine wanaojua.. Ata kama movie ni za zamani lakini zinachekesha..

Lakini kwa sasa siwezi kuangalia vichekesho vya EBITOKE, WHOZU,MASANJA, na yule anaigiza kiziwi ..
Hahahaha hilo kundi la wakina tiny white nawakubali sana
 
kuna mchekeshaji anaongea design kama mtu wa Arusha sijui WHOZU wanaangaika kupewa promo na ukabira ndio unawabeba lakini hakuna kitu pale ni utumbo tu, mchekeshaji bora bongo ni joti na mpoki basi.
hilo kabila lina nguvu eeh
 
Joti sawa ila Mpoki hua ni mropokaji tu na misemo yake ya kidwanzi.
kuna mchekeshaji anaongea design kama mtu wa Arusha sijui WHOZU wanaangaika kupewa promo na ukabira ndio unawabeba lakini hakuna kitu pale ni utumbo tu, mchekeshaji bora bongo ni joti na mpoki basi.
 
Mc Pilipili hawezi kuchekesha.
Siyo kila Mc anaweza kuwa mchekeshaji, ila kila mchekeshaji anaweza kuwa MC.
Pilipili ni hopeless comedian!
Cc: Meeyah
Nakazia zaidi, jamaa anatumia nguvu sana, angeacha kuchekesha akaendelea na u-mc
 
Uchekeshaji ni kipaji.
Sio Lazima uongee ili uchekeshe, wengine vitendo tu unacheka mpaka mbavu zinakaza.
Mfano Chalie Champlin, Mr. Bean.
Hapa bongo comedian halisi ni kama wale jamaa wa ze comedy ya kwanza kabisa EATV. Kina joti, mpoki, masanja. Japo sikuiz wameishiwa!

Brother K pia, muonekano wake tu ni kichekesho tosha.
 
Kuna watu wanajua sana comedy,mfano mpoki
 
Back
Top Bottom