UZI WA KUWACHORA WACHEKESHAJI WASIO CHEKESHA

UZI WA KUWACHORA WACHEKESHAJI WASIO CHEKESHA

KARACHONYO

Member
Joined
Apr 23, 2019
Posts
23
Reaction score
13
Wadau heri ya mwezi mtukufu.
Moja kwa moja kwenye mada.

Katika pitapita zangu kwenye mitandao account mbalimbali nikagundua kwamba kuna watu kipawa cha kuchekesha wameparamia yaani hawana kabisa na hata hawaleti hisia za kucheka.
Uzi huu niwakusaidia kuwataja wanao boa kwenye hii Tasnia .
Kuwataja hapa itasaidia kwao kujierekebisha kuliko kuendelea kula Mb zetu .

Karibu
 
Piere
IMG-20190518-WA0104.jpeg
IMG-20190518-WA0105.jpeg
 
Kuna wengine hawajui kwenda na wakati.. Yani vichekesho vyao haviwezi dumu ata mwaka..

Mfano:ukiangalia vichekesho au movie za Tiny white, Ringo, Mr bean, charlie chaplin, Majuto kidogo, Mr bone na wengine wanaojua.. Ata kama movie ni za zamani lakini zinachekesha..

Lakini kwa sasa siwezi kuangalia vichekesho vya EBITOKE, WHOZU,MASANJA, na yule anaigiza kiziwi ..
 
Uchekeshaji ni kipaji.
Sio Lazima uongee ili uchekeshe, wengine vitendo tu unacheka mpaka mbavu zinakaza.
Mfano Chalie Champlin, Mr. Bean.

Hapa bongo comedian halisi ni kama wale jamaa wa ze comedy ya kwanza kabisa EATV. Kina joti, mpoki, masanja. Japo sikuiz wameishiwa!
 
Back
Top Bottom