Uzi maalumu wa Utani na watani wa Jadi

Uzi maalumu wa Utani na watani wa Jadi

kavulata

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Posts
18,008
Reaction score
17,383
Hapa ni pale ambapo mambo ya utani sio tu yataonekana bali yataonekana kutendeka. Watanzania wanatumia utani katika kufanikisha na kurahisisha maisha yao, kufikisha ujumbe mzito kule unakotakiwa ufike hata kama uwe mbaya, waaibu au wahatari kiasi gani. Uko utani wa makabila, kisiasa na michezo. Kuna utani pia kwenye matukio ya furaha na huzuni, ilimradi maisha ya watu yawe rahisi na bora.

Nini asili ya utani wa makabila, Simba na Yanga? Mfano, kwanini wanyamwezi ni watani wa makabila mengi ya pwani? Kwanini wasukuma na wahaya ni watani na makabila mengine vipi?
 
Kama utani ni jambo la kijamii ktk jamii yetu basi mimi nimejichagulia moderator wa hii forum kuwa watani wangu!, Hivyo basi moja kwa moja naanza na mkurugenzi wa jamiiforums.
Maxence Melo ndio maana ulipigwa BAN na wafanyakazi wako!..😎
 
Kama utani ni jambo la kijamii ktk jamii yetu basi mimi nimejichagulia moderator wa hii forum kuwa watani wangu!, Hivyo basi moja kwa moja naanza na mkurugenzi wa jamiiforums.
Maxence Melo ndio maana ulipigwa BAN na wafanyakazi wako!..😎
Hahah alikosea nn
 
Back
Top Bottom