Meneja Wa Makampuni
JF-Expert Member
- Jul 7, 2020
- 9,369
- 12,373
🛢️⛏️ UZI MAALUMU: MADINI, GESI NA MAFUTA ⛏️🛢️
Karibu kwenye uzi huu maalumu ambao utakuwa mahususi kwa mambo yote yanayohusu madini, gesi, na mafuta. Hapa tutaangazia:
✅ Fursa zilizopo kwenye sekta hizi
✅ Changamoto zinazokumba wawekezaji na wananchi
✅ Taarifa na sheria muhimu kuhusu umiliki na biashara ya rasilimali hizi
✅ Masoko ya bidhaa hizi ndani na nje ya nchi
✅ Teknolojia na mbinu za kisasa katika uchimbaji, usafirishaji, na matumizi
💬 Karibuni kwa maswali, hoja, na michango yenu kuhusu sekta hizi muhimu kwa maendeleo ya kiuchumi ya nchi yetu.
Una swali kuhusu leseni ya uchimbaji? Unataka kujua kuhusu LNG, CNG, au mafuta ghafi? Umevumbua jiwe unadhani lina madini? Huu ndio uzi wako.
👉 Tupe uzoefu wako, changamoto, au hata ndoto zako kuhusu kuwekeza kwenye gesi, mafuta au madini.
Karibu kwenye uzi huu maalumu ambao utakuwa mahususi kwa mambo yote yanayohusu madini, gesi, na mafuta. Hapa tutaangazia:
✅ Fursa zilizopo kwenye sekta hizi
✅ Changamoto zinazokumba wawekezaji na wananchi
✅ Taarifa na sheria muhimu kuhusu umiliki na biashara ya rasilimali hizi
✅ Masoko ya bidhaa hizi ndani na nje ya nchi
✅ Teknolojia na mbinu za kisasa katika uchimbaji, usafirishaji, na matumizi
💬 Karibuni kwa maswali, hoja, na michango yenu kuhusu sekta hizi muhimu kwa maendeleo ya kiuchumi ya nchi yetu.
Una swali kuhusu leseni ya uchimbaji? Unataka kujua kuhusu LNG, CNG, au mafuta ghafi? Umevumbua jiwe unadhani lina madini? Huu ndio uzi wako.
👉 Tupe uzoefu wako, changamoto, au hata ndoto zako kuhusu kuwekeza kwenye gesi, mafuta au madini.