Uzalendo umeniishia: Sasa naipenda CHADEMA

Uzalendo umeniishia: Sasa naipenda CHADEMA

Nina umri mdogo sana lakini nahisi nina mapenz ya dhati kabisa na hiki chama_CHADEMA.Napitia posts nyingi sana kwenye jukwaa hili;wanaoipenda chadema kama mimi na wengine waliowapenz wa ccm,hali kadhalika hata wale wanafiki wanaodai wanaipenda chadema huku wakikipiga kijembe_lakini hata hvyo mimi binafsi sijabadilisha msimamo wangu,bado chadema ni chama changu hasa.

Kwa mara ya kwanza nilipotuma post yangu_descriptive post,nikieleza uhalisia wa Katibu na vile alivyo na moyo wa uvumilivu na upendo halisi kwa watanzania,nikilinganisha na mwanasiasa mashuhuri kutoka nchi jirani,Odinga Raila,kiukweli ninaamini kabisa katibu wetu anamapenz mema na nchi.Kuna baadhi ya wadau humu Jf,wakaniambia,mara ooh,dogo umri wako bado sana,soma kwanza,hadi wengne wakani Pm kunishauri niachane na siasa.Hakika nawapenda sana kaka zangu,dada zangu na wengne wote,lakini nipeni uhur na mimi mwanenu,mdogo wenu,nieleze hisia zangu,maana hali halisi inaonekana kiasi kwamba hata wale ambao hawakusoma,wanasoma alama za nyakati zilizoambatishwa na picha halisi za maisha ya watanzania chini ya utawala wa kibabe ajabu kusimulia.

Ndugu zangu,wadau wenzangu wanajf,pamoja na kuwa bado nipo shule,nashindwa kabisa kuizuia mihemko yangu juu ya mapenzi niliyonayo kwa Chadema,acha niwe muwazi.

Kwa jasho la mama yangu,hadi leo hii nasoma tena kwa shida,sasa je,ni lini mtoto wa mkulima atasoma kwa amani kama mtoto wa kiongozi? Hata kidogo sijutii kuwa chadema.

Mshairi mmoja nchini Marekani,kipindi cha harakati za kujikomboa(Harlem Rennaisance,Claude McKay alisema,"...like men,we'll face the murderes cowardly pack,pressed to the wall,dying but fighting back! Ni uamuzi mgumu sana lakhni pia inahitaji uzalendo wa hali ya juu sana kama ilivyo kwa Chadema.

Watanzania,hasa vijana wenzangu inatupasa tuamke,wasiojua kusoma tuwaonye hata picha.We have to be Role models so as to make a possible and conducive atmosphere for both residents in an inaugural country we live,to be happy.A group of real puritans with a support from majorities is needed.

Naipenda Chadema,Mungu ibariki Tanzania,Mungu ibaliki Chadema.

Ngoja wakutume kungoa watu kucha na meno halafu wakukane kama walivyomkana Ludo halafu kiiendelee kuwa chama chako
 
Magamba yanaparua yanakela njoo huku kwa wanachadema dogo unachelewa
 
Leteni mada za kitaifa na sio za kichama, hayo mambo ya vyama yakajadiliwe ndani ya vyama kwasababu issue imeshafika mahara pake

mada hii hapa ni mahalapake mkuu! Hili ni jukwaa la siasa si lamapenzi! Comeon! Naunga mkono hoja kuwepo 1000%
 
Kwa sasa CCM wanasaka Droo

Hta hiyo droo haitapatikana wajiandae tu kushuka daraja la kisiasa hapo 2015 na waipishe CDM 4life,huoni dalali hai wanasomewa ITIKAFU? na laana hii ya ITIKAFU itamtafuna sana JK na watu wake wa CCM since kwamba mganga wake wa majini shekhe Yahya Hussein ameshapumzika hana wa kumflashi........................

  • :nono:
 
Itafikia wakati ili ujiunge na CHADEMA mtu kupewa adhabu kwanza, anayeistahimili anakaribishwa maana wengine wanajichelewesha buuuure!
 
Ujiunge na upige kura usiishie kuvaa magwanda! maana watu wa dar wanaiangusha sana CDM.....Wamejaa JF lakini kwenye kura hauwaoni! Wao ndio wana access na mambo yote mabaya ya CCM lakini Jiji hili lina wabunge wawili tu wa CDM-------
 
mada hii hapa ni mahalapake mkuu! Hili ni jukwaa la siasa si lamapenzi! Comeon! Naunga mkono hoja kuwepo 1000%

Umemjibu vema kiongozi coz hawa magmba huwa hawajielewikabisa hasa wanapozidiwa kwa hoja,anaona jukwaa limeandikwa la SIASA halafu hataki tuandike siasa bt anapenda kusoma post za KSIASA ,mbafu

  • :rockon:
 
Hivi mtu anayekiita chama ambacho kimekuwa cha upinzani kwa miaka zaidi ya 20 kuwa hakijawahi kushindwa unamuitaje kama sio fanatic? The only alternative name is LUNATIC...

Umeeishiwa Dr! Subiri m4c ndo kwanza imeshika kasi, watu kama wewe ni ' zilipendwa'
 
Wana Jamvi

Kwa muda mrefu nimekuwa katika mgogoro wa kimtizamo kuhusu mvutano kati ya CCM na CHADEMA. Kwetu kizazi kilicholelewa na CCM, imekuwa inatuwia vigumu kusema hadharani kuwa chama chetu kinaboronga. Tatizo kubwa kwetu lilikuwa ni ikiwa tukikubali kuwa CCM inaboronga, twende wapi maana vyama vingine vilikuwa havionyeshi unafuu wote.

Sasa uzalendo umetuishia, na tunaona wazi yafuatayo:
-CCM haiwezi tena kufufuka na kurejesha heshima yake
-CHADEMA kinaelekea kimejipanga vema katika jamii na sasa ni kimbilio hata la wana CCM
-Kazi ya CCM sasa inafanywa na Polisi na Mahakama
-Hata baadhi ya watendaji wa CCM wanapayuka payuka kama walivyokuwa wanapayuka wapinzani.

Naandaa utaratibu wa kutoka kwenye closet na kujiunga na CHADEMA.

Naomba mniunge mkono.
Karibu kamanda!!


Sent from my BlackBerry 9790 using JamiiForums
 
Kubenea mlimmwagia tindikali

Ulimboka mlimtesa na kumng'oa kucha na meno, Ighondu hata hajahojiwa kuhusu hili licha ya ushahidi mzito..

Mwakyembe alisema yeye mwenyewe kuwa amepewa sumu na watu wa system

Mwangosi mmemuua waziwazi mbele ya camera

Me sipati picha siku magamba na wahalifu wao wanowatumia kutesa,kung`oa kucha na kuua siku wakigeukana ,
hebu fikiria kilio cha Nape na umbo lake la kiambi cha kuchukiza akiwa ameminywa chini anang`olewa kucha?Mwiguu akiwa amezibwa mdomo anatobolewa jicho,Mtela na unafiki wake akiwa ametaitiwa anakatwa Kidole na Shonza na ukingwendu wake wa ksiasa akiwa bize kuomba msamaha ili asing`olewe Meno mbele ya praizi(koleo)hebu jenga picha ya kufikilika uone wanavyopiga kelele then waambie wasishabikie mipango yao ya kishetani

  • :crying:

 
tegemea kupigwa vita maana kuingia CDM ni vita dhidi ya ma_CCM mabepari waitafunao hii nchi. Wako tayari kupiga mtu chuma licha ya kupandikizia kesi uozee jela kweli.
 
Umeeishiwa Dr! Subiri m4c ndo kwanza imeshika kasi, watu kama wewe ni ' zilipendwa'

Mpe za uso huyo. Ye muda wote fanatic, mara lunatic, hayasaidii lolote. CDM wamepata hasira, M4C kanda ya Kati inaanzia na kuhimishwa kwa Mwigulu Madelu Nchemba chini ya Kamanda ZZK. Chezea chadema wewe
 
Me sipati picha siku magamba na wahalifu wao wanowatumia kutesa,kung`oa kucha na kuua siku wakigeukana ,
hebu fikiria kilio cha Nape na umbo lake la kiambi cha kuchukiza akiwa ameminywa chini anang`olewa kucha?Mwiguu akiwa amezibwa mdomo anatobolewa jicho,Mtela na unafiki wake akiwa ametaitiwa anakatwa Kidole na Shonza na ukingwendu wake wa ksiasa akiwa bize kuomba msamaha ili asing`olewe Meno mbele ya praizi(koleo)hebu jenga picha ya kufikilika uone wanavyopiga kelele then waambie wasishabikie mipango yao ya kishetani

  • :crying:


Unavunja mbavu zangu. du! yaan hiyo picha ukiileta live sijui kama kuna m2 atabaki CCM, Maana cstem imesanuka
 
Kama we ni fisadi hakikisha umetubu madhambi yote kwanza... na uahidi kuacha.
 
hakika wana-chadema mpo kama watoto wadogo vile. Mnashindwa kupambanua ukweli na uongo. Hivi ni ccm gani atakae sema uzalendo umemshinda kubakia ccm na kwa hivyo ameamua kujiunga na CDM? mnajifurahisha na kujipa moyo wana-chadema ingawa sio mbaya sana. Mgonjwa kujipa matumaini ya kuishi ni jambo la kawaida. Hata hivyo nakukumbusheni kuwa mtoa mada sio mwanaCCM bali ni mwana CDM kindaki-ndaki. ameandika uzi huu kama ni sehemu ya propaganda za CDM za kusema uongo.
 
...twende pamoja,ongeza kasi,chadema ni makini na tunasonga mbele....
 
Wana Jamvi

Kwa muda mrefu nimekuwa katika mgogoro wa kimtizamo kuhusu mvutano kati ya CCM na CHADEMA. Kwetu kizazi kilicholelewa na CCM, imekuwa inatuwia vigumu kusema hadharani kuwa chama chetu kinaboronga. Tatizo kubwa kwetu lilikuwa ni ikiwa tukikubali kuwa CCM inaboronga, twende wapi maana vyama vingine vilikuwa havionyeshi unafuu wote.

Sasa uzalendo umetuishia, na tunaona wazi yafuatayo:
-CCM haiwezi tena kufufuka na kurejesha heshima yake
-CHADEMA kinaelekea kimejipanga vema katika jamii na sasa ni kimbilio hata la wana CCM
-Kazi ya CCM sasa inafanywa na Polisi na Mahakama
-Hata baadhi ya watendaji wa CCM wanapayuka payuka kama walivyokuwa wanapayuka wapinzani.

Naandaa utaratibu wa kutoka kwenye closet na kujiunga na CHADEMA.

Naomba mniunge mkono.


Du! au mimi peke yangu ndo umenichanganya? kwani uzalendo ukiisha ndo unajiunga na CHADEMA? :A S 39:
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom