uyu ndiye Mtuhumiwa wa mauaji ya padri mushi aachiwa kwa dhamana na mahakama ya Zanzibar

Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,090
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,090 1,500
Mahakama Kuu Zanzibar imemuachia kwa dhamana Omar Mussa Makame mwenye mtoto anayetuhumiwa kumuua Padri Evaristi Mushi baada ya kudhaminiwa na wadhamini wawili kwa dhamana ya shilingi laki 5 kila mmoja
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,197
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,197 2,000
Mtu anatuhumiwa kwa kosa la uuwaji Eti anachiwa kwa Dhamana ya Pesa TZ Shillingi Laki 5 kwa wadhamini wawili Ahhh? Ama kweli Tanzania yetu tunazo mahamaka. Mimi nilifikiri ameachiwa kwa dhamana ya TZ Shillingi Millioni 50 kwa wadhamini wawili kila mmoja atoe hizo pesa Mtuhumiwa anaachiwa kwa TZ Shillingi Millioni 1 kwa kesi kubwa kama hiyo ya uuwaji? Haki kweli inatendeka hapo kwetu Tanzania katika vyomba vya kisheria jamani?
 
tansoma

tansoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2013
Messages
1,155
Points
1,500
tansoma

tansoma

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2013
1,155 1,500
Watoa dhamana si wapumbafu kutoa hio dhamana wameangalia vigezo vingi nyinyi msihukumu

Je kama yy si muuaji
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,900
Points
2,000
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,900 2,000
Laki tano? Kweli hata mimi ntaua...laki tano ninayo!
 
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,957
Points
2,000
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,957 2,000
Ni kwamba sio muuaji.tulisema huwezi kumkamata mtu kwa katuni.mnaiaibisha nchi mavi nyie magamba.
 
Meljons

Meljons

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
2,791
Points
1,500
Meljons

Meljons

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
2,791 1,500
kwa dhamana hii wataua mapadri wote znz
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
20,012
Points
2,000
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
20,012 2,000
Duh... Kwa mchezo huu, mauwaji hayakwisha.... Na wanaweza wakasababisha visasi
 
D

Demarco

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
553
Points
195
D

Demarco

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
553 195
Bora waseme hausiki itaeleweka.....Ila kama kuna ushahidi wakutosha mtuhumiwa wa mauaji dhamana ya Tsh milioni moja!!!?
 
theki

theki

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2013
Messages
2,726
Points
1,195
theki

theki

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2013
2,726 1,195
Kesi za mauwaji nazo zinadhamana au kwa vile Z.bar na aliyeuwa sio mwenzao?
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,090
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,090 1,500
na uhakika uyu lazima atashinda kesi
 
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
5,665
Points
1,225
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
5,665 1,225
Kwa Zanzibar kila kitu kinawezekana
Halafu kijamaa kinajichekesha chekesha utadhani kinashikishwa ukuta!
 

Forum statistics

Threads 1,324,625
Members 508,740
Posts 32,168,283
Top