Uwoya: Nitazaa mpaka basi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwoya: Nitazaa mpaka basi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Nyundo Kavu, Feb 15, 2012.

  1. Nyundo Kavu

    Nyundo Kavu Senior Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    IRENE Uwoya anatengeneza kichwa cha habari kwa mara nyingine baada ya kusema kuwa mbali na mwanaye Krish, yupo tayari kuzaa mpaka basi hata kama watafika watoto 10.
    Akizungumza na The Biggest IQ Paper, Ijumaa Wikienda, jijini Dar es Salaam juzikati, Irene alisema kuwa hakuna kitu anachopenda kama kuitwa mama kila wakati akiwa na mtoto mchanga.
    Irene alisema Krish anahitaji wadogo zake na kwa kuwa bado anatamani kuzaa, ni ishu ya muda tu kwani anapenda watoto.
    Irene alikwenda mbali zaidi na kudai kuwa kuna wakati baadhi ya watu walidhani mapenzi yake kwa Ndikumana yamehamia kwa mtoto kutokana na kumjali zaidi kuliko kitu kingine chochote.

    UWOYA: NITAZAA MPAKA BASI - Global Publishers


     
  2. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa cyo mbaya
     
  3. grndossy

    grndossy JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mithali 18:21
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaaa kwani madakitare si wanasema kwamba kijifungua kwa kisu mwisho mara 3? Sasa hao kumi watatoka wapi? Si nasikia kwamba kwa njia ya kawaida hawezi kujifungua coz dubai(kazoea kujiexpres herself) washakuaribu!!
     
  5. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,712
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inasemaje? Wengine hatuna Bible mkuu!
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,215
    Likes Received: 1,624
    Trophy Points: 280
    Unaposema the biggest IQ paper unamaanisha nini ndugu, msaada tafadhali.
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,142
    Likes Received: 4,070
    Trophy Points: 280
    Mwacheni azae ni vizuri
    acha atuletee vijukuu.
     
  8. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    King

    Una maana bint anafumuliwa nyuma?
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa raha zake.
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Kitambooooooooooooo!!!!
     
  11. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,351
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Duh! ebwanae
     
  12. client3

    client3 JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 739
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    ni kweli hayo usemayo uwoya mbona inasemekana Krish analelewa na bibiye na wewe mamaye unaishi kwingine????
     
  13. s

    shosti JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kumbe tuko wengi tunaopenda watoto....
     
  14. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    King,

    Sasa nani alimtoa bikra ya uani binti wa watu?
     
  15. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmh gud for u irene, zaa mwaya uijaze hii dunia lolz!
     
  16. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,010
    Likes Received: 564
    Trophy Points: 280
    Jamani wewe!
     
  17. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,499
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    Mithali 18:21
    Mauti na uzima huwa katika uwezo wa ulimi;
    Na wao waupendao,watakula matunda yake!!!
     
  18. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #18
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,022
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    biashara matangazo mnaotaka watoto nenden.
     
Loading...