Uwongo wa January Makamba huko Igunga


rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
kilaza wetu maarufu baada ya kutua igunga amedanganya wananchi wa igunga eti macho ya dunia yako igunga
macho ya dunia ipi kama uchaguzi mkuu wa rais dunia haina habari
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
tumeona tbc live,jamaa **** kweli
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,728
Likes
8,304
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,728 8,304 280
huyu jamaa baada ya kutua igunga amedanganya wananchi wa igunga eti macho ya dunia yako igunga
macho ya dunia ipi kama uchaguzi mkuu wa rais dunia haina habari
Dunia ya nne a.k.a Tanzania
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
yaani ukitizama makampuni makubwa kama bbc,cnn,aljazeera hawatangazi kabisa mambo ya tanzania wakati wa uchaguzi kama wanavyotangaza zambia na kenya,jamaa ni kilaza kinoma
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
5,033
Likes
4,649
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
5,033 4,649 280
Kumbe nae ni mropokaji kama baba yake?
 
F

FJM

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
8,088
Likes
94
Points
145
F

FJM

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
8,088 94 145
Dunia nzima ipi? Na hii 'dunia nzima' inaangalia Igunga kwa nini? Kuna nini hasa cha kuifanya dunia 'nzima' iangalie Igunga? au ina maslahi gani na Igunga? In his right mind January Makama anataka watu wa Igunga wafanye nini ili kukidhi haja ya 'dunia nzima?

Madalali utawajuwa tu!
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
Ni macho ya watanzania wenye access ya habari pekee ndio wanaoiangalia Igunga kwa sasa, sio Dunia

Niliona jamaa mmoja na bango limeandikwa 'Chadema,tumaini letu wana Igunga' huyu jamaa alikuwa amechoka sana tena sana maskini...

Nadhani tumaini la wana Igunga na watanzania wote ni serikali komavu ,na si vyama vya siasa...so painful hii nchi tunakoelekea kwa sasa...

But again pengine siasa hizi zimeleta changamoto ya mwamko wa mwenendo wa serikali, zamani serikali had an 'I don't care attitude' sasa hivi CDM whistles and govt listens @least bungeni....
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
Mh!politics za Tz bwana!,,yani unadanganya live bila woga,,halafu we huyoo!kweli SIASA ZA TZ NI UONGO,Natamani baada ya Igunda lidondoke gamba jingine ili twende uchaguzini tena kufaidi UONGO
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
Ni macho ya watanzania wenye access ya habari pekee ndio wanaoiangalia Igunga kwa sasa, sio Dunia

Niliona jamaa mmoja na bango limeandikwa 'Chadema,tumaini letu wana Igunga' huyu jamaa alikuwa amechoka sana tena sana maskini...

Nadhani tumaini la wana Igunga na watanzania wote ni serikali komavu ,na si vyama vya siasa...so painful hii nchi tunakoelekea kwa sasa...

But again pengine siasa hizi zimeleta changamoto ya mwamko wa mwenendo wa serikali, zamani serikali had an 'I don't care attitude' sasa hivi CDM whistles and govt listens @least bungeni....
nilimwona yule jamaa aliyeshika bango,inasikitisha sana
mungu hawezi kutuma malaika kututoa kwenye hili,inabidi tufanye wenyewe kama wazambia walivyofanya
 
kaburungu

kaburungu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
1,871
Likes
2,800
Points
280
kaburungu

kaburungu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
1,871 2,800 280
Dunia nzima ipi? Na hii 'dunia nzima' inaangalia Igunga kwa nini? Kuna nini hasa cha kuifanya dunia 'nzima' iangalie Igunga? au ina maslahi gani na Igunga? In his right mind January Makama anataka watu wa Igunga wafanye nini ili kukidhi haja ya 'dunia nzima?

Madalali utawajuwa tu!
Du mkuu umenivunja mbavu,,, binafsi sijaona hicho aliochookiita macho ya dunia yako Igunga..jambo lingine nlilolifanyia tathmini ndongo huju january si mzungumzaji mzuri mfano katika hotuba ametamka "CCM wamekamata ardhi na kwa sasa wako angani" je kauli hii inahusiana nini na mahitaji ya wanaigunga?
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,496
Likes
2,682
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,496 2,682 280
kilaza wetu maarufu baada ya kutua igunga amedanganya wananchi wa igunga eti macho ya dunia yako igunga
macho ya dunia ipi kama uchaguzi mkuu wa rais dunia haina habari
Ndio maana ccm wanautumia mtaji wa ujinga wa Watanzania kuwadanganya wananchi,hii kali ipo siku watasema Obama atakuja kifungua kampeni za ccm!!!!!kwelii magamba(ccm)ni noma
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
Du mkuu umenivunja mbavu,,, binafsi sijaona hicho aliochookiita macho ya dunia yako Igunga..jambo lingine nlilolifanyia tathmini ndongo huju january si mzungumzaji mzuri mfano katika hotuba ametamka "CCM wamekamata ardhi na kwa sasa wako angani" je kauli hii inahusiana nini na mahitaji ya wanaigunga?
kusema wamekamata anga labda ni kwa vile ni mara ya kwanza kukwea helcopter
 
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2009
Messages
928
Likes
20
Points
0
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2009
928 20 0
Kwenye siasa kila mmoja anaruhusiwa kuongea lake.
 
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
1,031
Likes
12
Points
135
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
1,031 12 135
Kwenye siasa kila mmoja anaruhusiwa kuongea lake.
Ni sawa mkuu. Ila usiwe uongo. watanzania wa sasa sio wazamani. Tupo makini sana. Juzi mgombea Mbunge kwa tiketi CCM alipata aibu kubwa baada ya kudanganya mdahalo.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,783
Likes
14,988
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,783 14,988 280
kwao potwe huyo, kwa ndumba, mpaka jisura limembadilika, kwa mwendo huu, miaka yake mitatu tu atakuwa ameshafanana na wasiraa!!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
hana jipya huyu bwa mdogo
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Mh!politics za Tz bwana!,,yani unadanganya live bila woga,,halafu we huyoo!kweli SIASA ZA TZ NI UONGO,Natamani baada ya Igunda lidondoke gamba jingine ili twende uchaguzini tena kufaidi UONGO
Mengine mawili yamevuliwa yameishia kiunoni wanasubiri mpangaji wa magogoni ayamalizie sidhani kama atalhubutu
 
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
1,810
Likes
31
Points
145
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
1,810 31 145
Dogo lkilaza kweli, na hiyo lazima atakuwa ametumwa na dingi kuzungumza, zile sio akili zake!
GALANOS ALIPATA ZERO FORM FOUR!""! USA KASOMA VYUO VYA KATA.......digrii za kike!!!!!!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,360
Members 475,533
Posts 29,285,833